Bóng đá 360 – Bóng đá số – Dữ liệu bóng đá trực tuyến
Bóng đá 360 | Dữ liệu bongdaso trực tuyến
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh |
||||
22:30 |
Man Utd
|
0 - 1
|
Arsenal
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||
18:00 |
Norwich
|
0 - 0
|
Leeds Utd
|
|
20:15 |
West Brom
|
0 - 0
|
Southampton
|
Kết quả bóng đá VĐQG Tây Ban Nha |
||||
19:00 |
Cadiz
|
1 - 0
|
Getafe
|
1 - 0
|
21:15 |
Atletico Madrid
|
1 - 0
|
Celta Vigo
|
|
23:30 |
Valencia
|
0 - 0
|
Rayo Vallecano
|
|
02:00 |
Real Betis
|
3 - 2
|
Almeria
|
2 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||
19:00 |
Amorebieta
|
2 - 0
|
Villarreal B
|
|
21:15 |
Real Oviedo
|
1 - 0
|
Zaragoza
|
|
23:30 |
Cartagena
|
2 - 0
|
Tenerife
|
2 - 0
|
23:30 |
Albacete
|
1 - 0
|
Leganes
|
1 - 0
|
02:00 |
Elche
|
0 - 3
|
Huesca
|
0 - 2
|
Kết quả bóng đá VĐQG Italia |
||||
17:30 |
Lazio
|
2 - 0
|
Empoli
|
1 - 0
|
20:00 |
Genoa
|
2 - 1
|
Sassuolo
|
0 - 1
|
20:00 |
Verona
|
1 - 2
|
Torino
|
|
23:00 |
Juventus
|
1 - 1
|
Salernitana
|
0 - 1
|
01:45 |
Atalanta
|
2 - 1
|
Roma
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Đức |
||||
20:30 |
Darmstadt
|
0 - 6
|
Hoffenheim
|
0 - 5
|
22:30 |
Bayern Munich
|
2 - 0
|
Wolfsburg
|
2 - 0
|
00:30 |
Bochum
|
0 - 5
|
B.Leverkusen
|
0 - 2
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đức |
||||
18:30 |
Ein.Braunschweig
|
1 - 0
|
Wehen
|
1 - 0
|
18:30 |
Karlsruher
|
1 - 2
|
Hannover 96
|
1 - 1
|
18:30 |
St. Pauli
|
3 - 1
|
Osnabruck
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Pháp |
||||
02:00 |
Clermont
|
0 - 1
|
Lyon
|
|
02:00 |
Marseille
|
3 - 1
|
Lorient
|
2 - 1
|
02:00 |
Montpellier
|
0 - 2
|
Monaco
|
|
02:00 |
Nantes
|
1 - 2
|
Lille
|
0 - 2
|
02:00 |
PSG
|
1 - 3
|
Toulouse
|
1 - 1
|
02:00 |
Rennes
|
1 - 1
|
Lens
|
|
02:00 |
Strasbourg
|
2 - 1
|
Metz
|
Kết quả bóng đá VĐQG Scotland |
||||
21:00 |
Hibernian
|
0 - 4
|
Aberdeen
|
0 - 2
|
Kết quả bóng đá VĐQG Bồ Đào Nha |
||||
21:30 |
Gil Vicente
|
2 - 0
|
SC Farense
|
2 - 0
|
00:00 |
Casa Pia AC
|
0 - 1
|
Moreirense
|
0 - 1
|
00:00 |
Benfica
|
5 - 0
|
Arouca
|
3 - 0
|
02:30 |
Porto
|
2 - 1
|
Boavista
|
Kết quả bóng đá VĐQG Hà Lan |
||||
19:30 |
SBV Excelsior
|
4 - 0
|
Heracles Almelo
|
1 - 0
|
19:30 |
Go Ahead Eagles
|
0 - 3
|
AZ Alkmaar
|
0 - 2
|
19:30 |
Fortuna Sittard
|
1 - 1
|
PSV Eindhoven
|
1 - 0
|
19:30 |
Ajax
|
3 - 0
|
Almere City
|
3 - 0
|
19:30 |
Heerenveen
|
1 - 3
|
Vitesse Arnhem
|
1 - 1
|
19:30 |
NEC Nijmegen
|
2 - 3
|
Feyenoord
|
0 - 1
|
19:30 |
RKC Waalwijk
|
1 - 1
|
Zwolle
|
|
19:30 |
Twente
|
7 - 2
|
Volendam
|
5 - 2
|
19:30 |
Utrecht
|
0 - 1
|
Sparta Rotterdam
|
Kết quả bóng đá VĐQG Nga |
||||
18:00 |
FK Orenburg
|
0 - 2
|
Lok. Moscow
|
0 - 1
|
20:30 |
Fakel
|
0 - 0
|
Ural S.r.
|
|
23:00 |
FK Sochi
|
6 - 1
|
Nizhny Nov
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Azerbaijan |
||||
20:00 |
Gabala FC
|
2 - 0
|
Sabah FK
|
2 - 0
|
22:30 |
Sumqayit
|
2 - 1
|
Səbail FK
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Ba Lan |
||||
17:30 |
Puszcza Nie.
|
1 - 0
|
Warta Poznan
|
|
20:00 |
Widzew Lodz
|
1 - 3
|
Zaglebie Lubin
|
0 - 2
|
22:30 |
Lech Poznan
|
1 - 2
|
Legia Wars.
|
0 - 2
|
Kết quả bóng đá VĐQG Belarus |
||||
20:00 |
Isloch
|
0 - 1
|
Dinamo Minsk
|
|
22:00 |
Torpedo Zhodino
|
2 - 1
|
Naftan Novo.
|
1 - 1
|
00:00 |
Slavia Mozyr
|
0 - 1
|
Neman Grodno
|
Kết quả bóng đá VĐQG Bosnia |
||||
20:30 |
Igman Konjic
|
0 - 0
|
Zeljeznicar
|
|
00:30 |
NK Posusje
|
2 - 1
|
FK Sloga Doboj
|
Kết quả bóng đá VĐQG Bulgaria |
||||
21:00 |
Beroe
|
2 - 0
|
Pirin Blagoevgrad
|
2 - 0
|
23:40 |
Levski Sofia
|
0 - 0
|
Cherno More
|
Kết quả bóng đá VĐQG Macedonia |
||||
22:00 |
Makedonija
|
2 - 1
|
Bregalnica Stip
|
|
22:00 |
Sileks Kratovo
|
1 - 1
|
Vardar
|
0 - 1
|
22:00 |
Shkupi
|
0 - 0
|
Academy Pandev
|
|
22:00 |
Tikves Kavadarci
|
0 - 0
|
Voska Sport
|
|
22:00 |
Gostivari
|
0 - 0
|
Rabotnicki
|
|
22:00 |
Shkendija
|
0 - 2
|
FC Struga
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Bỉ |
||||
18:30 |
Gent
|
0 - 1
|
OH Leuven
|
0 - 1
|
21:00 |
Sint Truiden
|
2 - 1
|
KV Mechelen
|
2 - 1
|
23:30 |
Antwerpen
|
1 - 2
|
Cercle Brugge
|
0 - 2
|
Kết quả bóng đá VĐQG Croatia |
||||
22:00 |
Lok. Zagreb
|
2 - 1
|
Slaven Belupo
|
0 - 1
|
00:10 |
Istra 1961
|
1 - 1
|
Hajduk Split
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Estonia |
||||
18:30 |
Levadia T.
|
0 - 0
|
Nomme Kalju
|
|
21:00 |
Tallinna Kalev
|
1 - 0
|
Trans Narva
|
|
23:00 |
Nomme United
|
0 - 1
|
Paide Linname.
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Hungary |
||||
19:15 |
Kisvarda FC
|
4 - 3
|
Mezokovesdi SE
|
4 - 0
|
00:30 |
Debreceni
|
1 - 0
|
MOL Fehervar FC
|
Kết quả bóng đá VĐQG Hy Lạp |
||||
00:00 |
PAOK
|
2 - 0
|
Olympiakos
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Iceland |
||||
00:00 |
KR Reykjavik
|
1 - 2
|
HK Kopavogur
|
0 - 1
|
02:15 |
Fylkir
|
0 - 3
|
Breidablik
|
0 - 1
|
02:15 |
Vikingur Rey.
|
2 - 0
|
Hafnarfjordur
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Kazakhstan |
||||
19:00 |
FK Kyzylzhar
|
0 - 2
|
Aktobe
|
|
19:00 |
Yelimay Semey
|
2 - 1
|
Shakhter Kar.
|
1 - 0
|
21:00 |
Astana
|
1 - 1
|
Kaisar Kyzylorda
|
|
21:00 |
FC Zhenis
|
0 - 2
|
Kairat Almaty
|
|
23:00 |
Ordabasy
|
1 - 0
|
Tobol Kostanay
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Lithuania |
||||
20:00 |
Hegelmann Litauen
|
0 - 0
|
Zalgiris
|
|
22:30 |
Kauno Zalgiris
|
2 - 1
|
Siauliai
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Luxembourg |
||||
21:00 |
Wiltz
|
2 - 2
|
Mondorf-les.
|
0 - 2
|
21:00 |
Racing Union
|
1 - 1
|
Mondercange
|
0 - 1
|
21:00 |
Swift Hesperange
|
3 - 1
|
Marisca Miersch
|
|
21:00 |
Victoria Rosport
|
1 - 2
|
Dudelange
|
0 - 1
|
21:00 |
UT Petange
|
2 - 1
|
Jeunesse Esch
|
|
23:00 |
Schifflingen
|
0 - 2
|
UNA Strassen
|
0 - 1
|
23:30 |
Fola Esch
|
1 - 0
|
Kaerjeng 97
|
Kết quả bóng đá VĐQG Montenegro |
||||
00:00 |
Mornar Bar
|
3 - 0
|
Rudar
|
2 - 0
|
00:00 |
Decic Tuzi
|
2 - 0
|
FK Jerezo
|
1 - 0
|
00:00 |
Mladost Donja
|
3 - 2
|
Sutjeska
|
1 - 0
|
00:00 |
Buducnost
|
2 - 0
|
Jedinstvo
|
|
00:00 |
OFK Petrovac
|
2 - 2
|
Arsenal Tivat
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Na Uy |
||||
19:30 |
Kristiansund
|
2 - 4
|
Bodo Glimt
|
1 - 1
|
22:00 |
HamKam
|
2 - 2
|
Haugesund
|
1 - 0
|
22:00 |
Sandefjord
|
4 - 1
|
Sarpsborg
|
1 - 0
|
22:00 |
Tromso
|
4 - 0
|
Odd Grenland
|
|
22:00 |
KFUM Oslo
|
1 - 4
|
Fredrikstad
|
0 - 4
|
22:00 |
Stromsgodset
|
0 - 1
|
Viking
|
|
00:15 |
Lillestrom
|
0 - 2
|
Brann
|
Kết quả bóng đá VĐQG Phần Lan |
||||
22:30 |
Lahti
|
3 - 0
|
IFK Mariehamn
|
2 - 0
|
22:30 |
EIF Ekenas
|
0 - 2
|
Ilves Tampere
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Romania |
||||
01:30 |
Voluntari
|
0 - 1
|
Universitaea Cluj
|
0 - 1
|
01:30 |
Otelul Galati
|
2 - 0
|
Botosani
|
2 - 0
|
01:30 |
FC U Craiova 1948
|
1 - 3
|
Hermannstadt
|
|
01:30 |
Politehnica Iasi
|
2 - 0
|
Petrolul Ploiesti
|
|
01:30 |
Dinamo Bucuresti
|
2 - 0
|
UTA Arad
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Serbia |
||||
19:30 |
Backa Topola
|
2 - 0
|
Cukaricki Belgrade
|
2 - 0
|
21:30 |
FK Partizan
|
3 - 0
|
Mladost Lucani
|
1 - 0
|
23:30 |
Crvena Zvezda
|
3 - 2
|
FK Radnicki 1923
|
3 - 2
|
00:30 |
FK Vojvodina
|
5 - 0
|
FK Napredak
|
4 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Slovakia |
||||
22:30 |
Dunajska Stred
|
1 - 0
|
Spartak Trnava
|
Kết quả bóng đá VĐQG Slovenia |
||||
20:00 |
NK Celje
|
2 - 1
|
Koper
|
1 - 1
|
22:30 |
NK Bravo
|
1 - 1
|
Mura
|
Kết quả bóng đá VĐQG Séc |
||||
20:00 |
Pardubice
|
3 - 2
|
C. Budejovice
|
1 - 1
|
20:00 |
Bohemians 1905
|
1 - 1
|
Jablonec
|
0 - 1
|
20:00 |
Sigma Olomouc
|
1 - 3
|
Hradec Kralove
|
0 - 2
|
20:00 |
Slovan Liberec
|
1 - 2
|
Teplice
|
|
23:00 |
MFk Karvina
|
2 - 2
|
Zlin
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Síp |
||||
21:00 |
Nea Salamina
|
1 - 1
|
AE Zakakiou
|
1 - 0
|
23:00 |
Apollon Limassol
|
4 - 1
|
Othellos Athienou
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ |
||||
23:00 |
Pendikspor
|
2 - 1
|
Rizespor
|
0 - 1
|
23:00 |
Adana Demirspor
|
1 - 6
|
Gaziantep B.B
|
1 - 3
|
23:00 |
Trabzonspor
|
3 - 0
|
Istanbulspor AS
|
2 - 0
|
23:00 |
Konyaspor
|
3 - 0
|
Samsunspor
|
3 - 0
|
23:00 |
Sivasspor
|
0 - 1
|
Istanbul BB
|
0 - 1
|
23:00 |
Alanyaspor
|
1 - 1
|
Besiktas
|
|
23:00 |
Hatayspor
|
2 - 1
|
Ankaragucu
|
|
23:00 |
Fatih Karagumruk
|
2 - 3
|
Galatasaray
|
1 - 1
|
23:00 |
Kasimpasa
|
3 - 1
|
Antalyaspor
|
2 - 0
|
23:00 |
Fenerbahce
|
3 - 0
|
Kayserispor
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Thụy Sỹ |
||||
19:15 |
Winterthur
|
1 - 3
|
Zurich
|
1 - 2
|
21:30 |
St. Gallen
|
1 - 1
|
Servette
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Thụy Điển |
||||
19:00 |
Hacken
|
3 - 1
|
Kalmar
|
1 - 1
|
19:00 |
Norrkoping
|
1 - 2
|
Hammarby
|
1 - 1
|
21:30 |
Djurgardens
|
2 - 0
|
Elfsborg
|
|
21:30 |
Varnamo
|
1 - 1
|
Brommapojkarna
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Ukraina |
||||
17:00 |
PFK Aleksandriya
|
1 - 0
|
SK Dnipro-1
|
1 - 0
|
19:30 |
Chernomorets
|
3 - 0
|
Metalist 1925 Kharkiv
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Áo |
||||
22:00 |
Hartberg
|
1 - 5
|
RB Salzburg
|
1 - 3
|
22:00 |
Austria Klagenfurt
|
0 - 1
|
Rapid Wien
|
|
22:00 |
Lask
|
2 - 2
|
Sturm Graz
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Đan Mạch |
||||
19:00 |
Randers
|
2 - 2
|
Hvidovre IF
|
2 - 1
|
19:00 |
Viborg
|
1 - 2
|
Vejle
|
1 - 1
|
21:00 |
Brondby
|
1 - 3
|
Kobenhavn
|
1 - 1
|
23:00 |
Midtjylland
|
2 - 1
|
Aarhus AGF
|
2 - 1
|
01:00 |
Nordsjaelland
|
4 - 1
|
Silkeborg IF
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Australia |
||||
13:00 |
Melb. Victory
|
0 - 0
|
Wellington Phoenix
|
Kết quả bóng đá VĐQG Nhật Bản |
||||
11:05 |
Kashima Antlers
|
3 - 3
|
Tokyo Verdy
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Hàn Quốc |
||||
12:00 |
Jeonbuk H.Motor
|
2 - 3
|
Suwon FC
|
2 - 0
|
14:30 |
Pohang Steelers
|
1 - 1
|
Jeju Utd
|
1 - 0
|
14:30 |
Ulsan Hyundai
|
2 - 2
|
Gimcheon Sangmu
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Trung Quốc |
||||
18:35 |
Cangzhou Mighty Lions
|
0 - 1
|
Zhejiang Professional
|
|
19:00 |
Shenzhen Peng City
|
1 - 2
|
Qingdao West Coast
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Hồng Kông |
||||
15:30 |
Hong Kong FC
|
1 - 0
|
North District
|
Kết quả bóng đá VĐQG Kuwait |
||||
23:05 |
Al Quadisiya
|
0 - 2
|
Fahaheel
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Thái Lan |
||||
17:30 |
Chonburi
|
1 - 1
|
Prachuap FC
|
|
18:00 |
Buriram Utd
|
1 - 1
|
Port FC
|
0 - 1
|
19:00 |
Bangkok Utd
|
5 - 0
|
Trat FC
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Uzbekistan |
||||
21:00 |
Sogdiana Jizzakh
|
1 - 2
|
Navbahor
|
0 - 1
|
21:00 |
Neftchi
|
2 - 2
|
Andijan
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Việt Nam |
||||
18:00 |
Thanh Hóa
|
3 - 2
|
BCM Bình Dương
|
1 - 1
|
19:15 |
CA Hà Nội
|
3 - 1
|
Khánh Hòa
|
3 - 0
|
19:15 |
Hải Phòng
|
0 - 0
|
Quảng Nam
|
Kết quả bóng đá VĐQG Argentina |
||||
01:30 |
Deportivo Riestra
|
1 - 0
|
San Lorenzo
|
1 - 0
|
01:30 |
Tigre
|
0 - 1
|
Estudiantes LP
|
0 - 1
|
03:45 |
Belgrano
|
4 - 4
|
Racing Club
|
1 - 3
|
03:45 |
Lanus
|
0 - 2
|
Ind.Rivadavia
|
0 - 1
|
06:15 |
Atletico Tucuman
|
1 - 0
|
Boca Juniors
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Brazil |
||||
02:00 |
Atletico/GO
|
0 - 1
|
Cruzeiro/MG
|
|
02:00 |
Fortaleza/CE
|
1 - 1
|
Botafogo/RJ
|
1 - 1
|
02:00 |
Palmeiras/SP
|
0 - 2
|
Athletico/PR
|
0 - 1
|
04:30 |
Bahia/BA
|
1 - 0
|
Bragantino/SP
|
1 - 0
|
04:30 |
Vasco DG/RJ
|
2 - 1
|
Vitoria/BA
|
Kết quả bóng đá VĐQG Bolivia |
||||
02:00 |
Inde. Petrolero
|
0 - 1
|
Bolivar
|
0 - 1
|
04:30 |
Aurora
|
3 - 1
|
Oriente Petrolero
|
3 - 1
|
06:30 |
Real Santa Cruz
|
0 - 2
|
Jorge Wilstermann
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Chi Lê |
||||
23:30 |
Dep. Copiapo
|
4 - 0
|
Cobreloa
|
2 - 0
|
02:00 |
Audax Italiano
|
1 - 4
|
Colo Colo
|
1 - 3
|
07:00 |
Iquique
|
2 - 1
|
Nublense
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Colombia |
||||
05:15 |
La Equidad
|
0 - 2
|
Santa Fe
|
|
07:30 |
Deportes Tolima
|
1 - 1
|
Once Caldas
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Ecuador |
||||
01:00 |
Nacional Quito
|
1 - 2
|
Independiente JT
|
|
03:30 |
Delfin SC
|
0 - 1
|
Orense SC
|
|
06:00 |
Barcelona SC
|
1 - 1
|
SD Aucas
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Paraguay |
||||
03:30 |
Cerro Porteno
|
1 - 1
|
Olimpia Asuncion
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Peru |
||||
01:00 |
UTC Cajamarca
|
2 - 6
|
Melgar
|
0 - 2
|
03:00 |
Dep. Garcilaso
|
0 - 0
|
Atletico Grau
|
|
06:30 |
Universitario
|
4 - 1
|
Sporting Cristal
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Uruguay |
||||
20:00 |
Cerro Largo
|
2 - 1
|
Liverpool P. (URU)
|
2 - 1
|
22:30 |
Rampla Juniors
|
0 - 1
|
Boston River
|
|
01:00 |
CA Progreso
|
1 - 4
|
Defensor SC
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Venezuela |
||||
04:00 |
Angostura
|
3 - 4
|
Portuguesa
|
1 - 2
|
06:30 |
Carabobo
|
1 - 1
|
Puerto Cabello
|
Kết quả bóng đá VĐQG Mỹ |
||||
03:37 |
Portland Timbers
|
1 - 2
|
Seattle Sounders
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Mexico |
||||
08:00 |
Cruz Azul
|
vs
|
Pumas UNAM
|
|
10:10 |
Monterrey
|
vs
|
Tigres UANL
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Canada |
||||
06:00 |
Vancouver FC
|
1 - 1
|
Atletico Ottawa
|
Kết quả bóng đá VĐQG Costa Rica |
||||
03:00 |
Sporting (CRC)
|
1 - 1
|
Herediano
|
1 - 0
|
04:00 |
Perez Zeledon
|
0 - 3
|
Municipal Grecia
|
0 - 1
|
04:00 |
Alajuelense
|
5 - 0
|
Guanacasteca
|
2 - 0
|
04:00 |
Municipal Grecia
|
2 - 2
|
San Carlos
|
0 - 1
|
04:00 |
Dep. Saprissa
|
3 - 1
|
Santos Guapiles
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Nam Phi |
||||
20:00 |
Golden Arrows
|
1 - 1
|
Chippa Utd
|
0 - 1
|
20:00 |
Cape Town City
|
1 - 1
|
TS Galaxy
|
1 - 0
|
22:30 |
Amazulu
|
1 - 1
|
Kaizer Chiefs
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||||
17:00 |
Tondela
|
2 - 3
|
Nacional Madeira
|
1 - 0
|
17:00 |
Leixoes
|
0 - 0
|
AVS Futebol
|
|
20:00 |
CD Mafra
|
0 - 2
|
Santa Clara
|
0 - 2
|
21:30 |
Porto B
|
1 - 3
|
Pacos Ferreira
|
0 - 1
|
21:30 |
Maritimo
|
2 - 1
|
UD Oliveirense
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga |
||||
13:00 |
Yenisey
|
2 - 0
|
Kuban
|
1 - 0
|
18:00 |
Shinnik Yaroslavl
|
2 - 1
|
SKA-Khabarovsk
|
2 - 0
|
20:00 |
Torpedo Moscow
|
0 - 0
|
Alania Vla
|
|
20:00 |
Sokol Saratov
|
2 - 1
|
Tyumen
|
2 - 1
|
21:00 |
Akron Togliatti
|
3 - 1
|
Dyn. Makhachkala
|
1 - 1
|
21:00 |
Leningradets
|
1 - 3
|
Khimki
|
0 - 1
|
21:00 |
Kamaz
|
1 - 3
|
Rodina Moscow
|
1 - 2
|
22:00 |
Volgar Astrakhan
|
1 - 1
|
Chernomorets N.
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||
17:40 |
Arka Gdynia
|
1 - 0
|
Zaglebie Sosno
|
1 - 0
|
20:00 |
Odra Opole
|
3 - 0
|
Wisla Plock
|
3 - 0
|
23:00 |
Polonia Wars.
|
0 - 2
|
Gornik Leczna
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Bỉ |
||||
21:00 |
Deinze
|
1 - 2
|
Lommel
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Phần Lan |
||||
18:00 |
PK-35
|
1 - 1
|
SJK Akatemia
|
|
22:00 |
JaPS
|
1 - 5
|
JIPPO
|
|
22:30 |
SalPa Salo
|
0 - 1
|
TPS Turku
|
|
22:30 |
KaPa
|
4 - 0
|
MP Mikkeli
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Séc |
||||
15:15 |
Vik.Zizkov
|
1 - 1
|
Varnsdorf
|
1 - 0
|
22:00 |
Sellier&Bellot Vlasim
|
2 - 1
|
Taborsko
|
0 - 1
|
22:00 |
Opava
|
3 - 1
|
MFK Vyskov
|
3 - 1
|
22:00 |
Dukla Praha
|
3 - 2
|
SK Prostejov
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thụy Điển |
||||
18:00 |
Gefle IF
|
2 - 0
|
Skovde
|
|
20:00 |
Helsingborg
|
2 - 2
|
Sandvikens
|
1 - 0
|
20:00 |
Brage
|
2 - 1
|
Ostersunds
|
2 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Áo |
||||
15:30 |
Kapfenberg
|
4 - 2
|
SKU Amstetten
|
1 - 2
|
15:30 |
Sturm Graz II
|
1 - 4
|
SV Lafnitz
|
1 - 3
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đan Mạch |
||||
19:00 |
Fredericia
|
0 - 1
|
Kolding IF
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nhật Bản |
||||
11:00 |
Iwaki FC
|
1 - 2
|
Renofa Yamaguchi
|
1 - 1
|
11:00 |
Roas. Kumamoto
|
0 - 0
|
Yokohama FC
|
|
12:00 |
Fujieda MYFC
|
1 - 0
|
Blaublitz Akita
|
|
12:00 |
Oita Trinita
|
2 - 2
|
Ehime FC
|
1 - 0
|
12:00 |
Montedio Yama.
|
0 - 1
|
Mito Hollyhock
|
0 - 1
|
12:00 |
Tokushima Vortis
|
1 - 0
|
Tochigi SC
|
1 - 0
|
12:00 |
V-Varen Nagasaki
|
0 - 0
|
Okayama
|
|
14:00 |
Ventforet Kofu
|
2 - 2
|
JEF United Chiba
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc |
||||
14:30 |
Anyang
|
0 - 0
|
GimPo Citizen
|
|
14:30 |
Gyeongnam
|
1 - 2
|
Seongnam
|
1 - 0
|
17:00 |
Bucheon 1995
|
3 - 4
|
Jeonnam Dragons
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Trung Quốc |
||||
14:00 |
Heilongjiang Ice City
|
2 - 0
|
Liaoning Tieren
|
|
14:30 |
Wuxi Wugo
|
0 - 1
|
Shanghai Jiading
|
|
18:30 |
Shijiazhuang Gongfu
|
2 - 1
|
Dongguan Utd
|
1 - 1
|
18:30 |
Guangzhou FC
|
1 - 1
|
Qingdao Red Lions
|
0 - 1
|
18:30 |
Yunnan Yukun
|
5 - 1
|
Yanbian Longding
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||
23:10 |
San Telmo
|
0 - 1
|
Atletico Atlanta
|
|
01:00 |
Guillermo
|
0 - 1
|
Deportivo Madryn
|
|
01:10 |
CA Guemes
|
1 - 0
|
Quilmes
|
|
01:30 |
Deportivo Maipu
|
2 - 1
|
Ferro Carril Oeste
|
0 - 1
|
01:30 |
Alvarado MDP
|
2 - 0
|
Talleres (RdE)
|
1 - 0
|
02:00 |
Patronato Parana
|
2 - 0
|
Chacarita Jrs
|
1 - 0
|
02:00 |
Gimnasia Jujuy
|
3 - 0
|
CA San Miguel
|
2 - 0
|
03:30 |
Nueva Chicago
|
2 - 1
|
Gim.Mendoza
|
0 - 1
|
04:00 |
Racing Cordoba
|
0 - 1
|
Estudiantes BsAs
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||
01:45 |
Mirassol/SP
|
2 - 1
|
Paysandu/PA
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Chi Lê |
||||
23:30 |
Barnechea
|
0 - 0
|
Antofagasta
|
|
23:30 |
Deportes Recoleta
|
0 - 0
|
La Serena
|
|
04:30 |
Curico Unido
|
1 - 0
|
San Luis Qui.
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Colombia |
||||
03:00 |
Boca Juniors Cali
|
0 - 0
|
Union Magdalena
|
|
03:00 |
Leones FC
|
2 - 2
|
Dep.Quindio
|
|
03:00 |
Tigres(COL)
|
4 - 2
|
Real Cartagena
|
2 - 1
|
03:00 |
Orsomarso
|
2 - 0
|
Bogota FC
|
1 - 0
|
03:00 |
Cucuta
|
3 - 2
|
Real Soacha
|
1 - 2
|
03:00 |
Real Santander
|
0 - 2
|
Interna. Palmira
|
0 - 1
|
03:00 |
Atletico Huila
|
2 - 1
|
Llaneros FC
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng Nhất Mỹ USL Pro |
||||
06:05 |
Miami FC
|
1 - 3
|
Indy Eleven
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||
06:00 |
Leones Negros UdeG
|
1 - 2
|
Atlante
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá Cúp Armenia |
||||
21:00 |
Ararat-Armenia
|
1 - 1
|
Urartu
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá Cúp Phần Lan |
||||
22:00 |
LoPa
|
0 - 1
|
SexyPoxyt
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá Cúp QG Hồng Kông |
||||
15:30 |
Kitchee
|
1 - 2
|
Eastern AA
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha |
||||
17:00 |
Atl. Baleares
|
3 - 1
|
Linares Deportivo
|
2 - 0
|
17:00 |
Atletico Madrid B
|
0 - 0
|
UD Melilla
|
|
17:00 |
SD Ponferradina
|
2 - 1
|
Real Union
|
2 - 1
|
17:00 |
Alcoyano
|
3 - 1
|
Ceuta
|
2 - 1
|
17:00 |
Castellon
|
1 - 3
|
UD Ibiza
|
1 - 1
|
21:00 |
Salamanca
|
1 - 0
|
Real Sociedad B
|
1 - 0
|
21:00 |
Antequera CF
|
0 - 2
|
Murcia
|
0 - 1
|
23:00 |
San Fernando
|
1 - 1
|
Malaga
|
|
23:00 |
Cultural Leonesa
|
0 - 0
|
Teruel
|
|
00:00 |
Deportivo
|
1 - 0
|
Barcelona B
|
|
01:00 |
Osasuna B
|
0 - 1
|
Sestao
|
0 - 1
|
01:00 |
Real Madrid B
|
1 - 0
|
Granada II
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Italia |
||||
23:00 |
Virtus Francavilla
|
1 - 1
|
SS Monopoli
|
|
23:00 |
Monterosi FC
|
0 - 1
|
Potenza SC
|
|
23:00 |
Fiorenzuola
|
1 - 3
|
Novara
|
0 - 3
|
23:00 |
Recanatese
|
1 - 0
|
Pesaro
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Đức |
||||
18:30 |
Duisburg
|
2 - 2
|
Erzgebirge Aue
|
0 - 1
|
21:30 |
Verl
|
2 - 0
|
Preussen Munster
|
|
00:30 |
Saarbrucken
|
2 - 1
|
Freiburg II
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Phần Lan |
||||
17:00 |
Vaajakoski
|
1 - 3
|
OLS Oulu
|
0 - 3
|
22:00 |
PK Keski Uusimaa
|
1 - 2
|
KuPS Akatemia
|
1 - 2
|
22:30 |
HJK Klubi 04
|
0 - 0
|
EPS Espoo
|
|
22:30 |
Atlantis
|
3 - 0
|
VIFK Vaasa
|
|
22:30 |
Jazz
|
1 - 4
|
RoPS Rovaniemi
|
1 - 3
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Thụy Điển |
||||
18:00 |
Torns IF
|
2 - 0
|
Onsala BK
|
1 - 0
|
20:00 |
Hammarby Talang
|
1 - 2
|
Umea
|
1 - 1
|
21:00 |
Torslanda
|
3 - 1
|
Ariana FC
|
1 - 0
|
21:00 |
Norrby
|
0 - 2
|
Lunds BK
|
|
21:00 |
Sollentuna FK
|
1 - 0
|
Karlstad BK
|
|
21:00 |
Karlbergs BK
|
1 - 2
|
Friska Viljor
|
1 - 1
|
21:00 |
IFK Stocksund
|
4 - 1
|
Pitea IF
|
2 - 1
|
21:00 |
Assyriska
|
1 - 2
|
Orebro Syrianska
|
1 - 0
|
21:00 |
Trollhattan
|
2 - 1
|
Oskarshamns AIK
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Đan Mạch |
||||
19:00 |
Esbjerg FB
|
3 - 2
|
Roskilde
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá Aus Brisbane |
||||
Hoãn |
Magic United
|
vs
|
Grange Thistle
|
|
13:30 |
Ipswich Knights
|
1 - 5
|
Samford Rang.
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá Aus New South Wales |
||||
12:00 |
Rockdale Ilinden FC
|
3 - 1
|
Sydney FC U21
|
1 - 1
|
12:00 |
Blacktown City
|
3 - 0
|
Marconi Stallions
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá Aus Queensland |
||||
12:00 |
Brisbane Roar U21
|
1 - 1
|
Gold Coast Utd
|
0 - 1
|
13:30 |
Olympic FC QLD
|
0 - 2
|
SC Wanderers
|
|
14:15 |
Rochedale Rovers
|
0 - 8
|
Brisbane City
|
0 - 4
|
Kết quả bóng đá Aus Victoria |
||||
12:00 |
St Albans Saints
|
1 - 4
|
South Melbourne
|
1 - 2
|
Kết quả bóng đá Nữ Nhật |
||||
12:00 |
Setagaya Sfida Nữ
|
3 - 5
|
NGU Loverledge Nữ
|
1 - 1
|
12:00 |
Gunma W. Star Nữ
|
2 - 6
|
Via. Miyazaki Nữ
|
1 - 2
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Hàn Quốc |
||||
12:00 |
Daegu B
|
4 - 2
|
Busan Transp.
|
3 - 0
|
13:00 |
Hwaseong FC
|
1 - 0
|
Mokpo City
|
1 - 0
|
13:00 |
Yangpyeong
|
1 - 0
|
Daejeon Korail
|
1 - 0
|
14:00 |
Yeoju Citizen
|
0 - 2
|
Gimhae City
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá Nữ Mỹ |
||||
04:35 |
Chicago RS Nữ
|
3 - 1
|
Utah Royals Nữ
|
2 - 0
|
05:05 |
Kansas City Nữ
|
1 - 0
|
NC Courage (W)
|
|
06:35 |
Angel City Nữ
|
0 - 1
|
Houston Dash Nữ
|
|
07:05 |
San Diego Wave Nữ
|
1 - 1
|
NJ/NY Gotham Nữ
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc |
||||
18:00 |
Hamburger II
|
0 - 1
|
Weiche Flensburg
|
0 - 1
|
19:00 |
Ein. Norderstedt
|
0 - 2
|
Meppen
|
0 - 1
|
19:00 |
Teutonia Ottensen
|
0 - 2
|
Havelse
|
0 - 1
|
20:00 |
Bremer SV
|
0 - 0
|
TuS BW Lohne
|
|
21:30 |
Holstein Kiel II
|
1 - 0
|
Phonix Lubeck
|
Kết quả bóng đá Hạng 4 Đức - Đông Bắc |
||||
18:00 |
Zwickau
|
0 - 1
|
Babelsberg
|
0 - 1
|
18:00 |
Meuselwitz
|
2 - 3
|
CZ Jena
|
0 - 2
|
18:00 |
RW Erfurt
|
1 - 4
|
Viktoria Berlin
|
0 - 1
|
18:00 |
C. Leipzig
|
1 - 1
|
BFC Dynamo
|
0 - 1
|
18:00 |
VSG Altglienicke
|
5 - 2
|
Greifswalder FC
|
2 - 0
|
18:00 |
FC Eilenburg
|
3 - 2
|
Chemnitzer
|
2 - 1
|
18:00 |
Hansa Rostock II
|
1 - 3
|
Hertha Berlin II
|
1 - 2
|
18:00 |
Berlin AK 07
|
0 - 5
|
Lok.Leipzig
|
0 - 1
|
18:00 |
E.Cottbus
|
3 - 3
|
Luckenwalde
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá U17 Nữ Châu Âu |
||||
20:30 |
Bỉ U17 Nữ
|
0 - 5
|
T.B.Nha U17 Nữ
|
|
20:30 |
B.D.Nha U17 Nữ
|
1 - 1
|
Ba Lan U17 Nữ
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá U17 Nữ Châu Á |
||||
15:00 |
Hàn Quốc U17 Nữ
|
1 - 1
|
Philippines U17 Nữ
|
0 - 1
|
15:00 |
Indonesia U17 Nữ
|
0 - 9
|
Triều Tiên U17 Nữ
|
0 - 8
|
Kết quả bóng đá U23 Anh |
||||
01:00 |
Tottenham U21
|
3 - 3
|
Liverpool U21
|
2 - 1
|
Xem dữ liệu bóng đá số trực tuyến
Bóng đá 360 (bongda360.vn) là website bóng đá số trực tuyến hàng đầu tại Việt Nam. Website chuyên cung cấp các số liệu, dữ liệu bóng đá số và những thông tin liên quan tới cầu thủ, đội bóng, các giải đấu lớn trên toàn thế giới một cách nhanh chóng, chính xác.
Bongdaso dữ liệu trên bongda360 cập nhật kịp thời, update 24/7 các chuyên trang livescore, bảng xếp hạng, lịch thi đấu, kết quả bóng đá, kèo bóng đá trực tuyến,… Từ đó, bạn đọc dễ dàng theo dõi tỷ lệ bóng đá số, kết quả từng trận đấu để nắm được diễn biến, thứ hạng của đội bóng mà mình yêu thích. Đồng thời, website liên tục cập nhật về thông tin soi kèo, nhận định bóng đá,… của các chuyên gia.
Bongdaso truc tuyen cũng cung cấp thông tin, dữ liệu mới nhất từ các báo thể thao hàng đầu về các đội bóng được yêu thích nhất hiện nay như Manchester United, Real Madrid, Barcelona, PSG, Bayern Munich,… Bóng đá 360 đưa tin cập nhật từng giây về các giải đấu hàng đầu khu vực như Ngoại hạng Anh, vô địch Pháp, Đức, Ý, Tây Ban Nha, Việt Nam,… Bên cạnh đó là những giải đấu hàng đầu thế giới như World Cup, Euro, Copa America, AFF Cup, Seagames,…