Bóng đá 360 – Bóng đá số – Dữ liệu bóng đá trực tuyến
Bóng đá 360 | Dữ liệu bongdaso trực tuyến
Kết quả bóng đá VĐQG Tây Ban Nha |
||||
02:00 |
Alaves
|
1 - 0
|
Getafe
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||
19:00 |
Andorra FC
|
1 - 0
|
Burgos CF
|
|
21:15 |
Leganes
|
2 - 1
|
Sporting Gijon
|
1 - 0
|
21:15 |
Huesca
|
0 - 3
|
Racing Santander
|
0 - 1
|
02:00 |
Eldense
|
0 - 0
|
Levante
|
|
02:00 |
Tenerife
|
0 - 1
|
Amorebieta
|
Kết quả bóng đá VĐQG Italia |
||||
23:00 |
Lecce
|
0 - 2
|
Atalanta
|
|
01:45 |
Torino
|
3 - 1
|
AC Milan
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Italia |
||||
01:30 |
Catanzaro
|
2 - 2
|
Brescia
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Đức |
||||
20:30 |
Hoffenheim
|
4 - 2
|
Bayern Munich
|
1 - 2
|
20:30 |
Union Berlin
|
2 - 1
|
Freiburg
|
|
20:30 |
Heidenheim
|
4 - 1
|
FC Koln
|
3 - 0
|
20:30 |
Wer.Bremen
|
4 - 1
|
Bochum
|
1 - 0
|
20:30 |
B.Dortmund
|
4 - 0
|
Darmstadt
|
2 - 0
|
20:30 |
Ein.Frankfurt
|
2 - 2
|
Leipzig
|
0 - 1
|
20:30 |
B.Leverkusen
|
2 - 1
|
Augsburg
|
2 - 0
|
20:30 |
Stuttgart
|
4 - 0
|
M.gladbach
|
2 - 0
|
20:30 |
Wolfsburg
|
1 - 3
|
Mainz
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Scotland |
||||
18:30 |
Dundee
|
1 - 1
|
Kilmarnock
|
1 - 1
|
18:30 |
Celtic
|
3 - 2
|
St. Mirren
|
2 - 2
|
18:30 |
Hearts
|
3 - 3
|
Rangers
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Bồ Đào Nha |
||||
21:30 |
SC Farense
|
1 - 3
|
Portimonense
|
0 - 2
|
21:30 |
CD Estrela
|
1 - 0
|
Gil Vicente
|
1 - 0
|
21:30 |
Arouca
|
1 - 3
|
Vitoria Guimaraes
|
1 - 0
|
21:30 |
Boavista
|
2 - 2
|
Vizela
|
0 - 1
|
00:00 |
Moreirense
|
2 - 1
|
Estoril
|
1 - 0
|
00:00 |
Sporting Lisbon
|
3 - 0
|
Chaves
|
2 - 0
|
02:30 |
Braga
|
0 - 1
|
Porto
|
Kết quả bóng đá VĐQG Nga |
||||
18:00 |
Din. Moscow
|
4 - 1
|
Krylya Sovetov
|
1 - 1
|
20:30 |
Lok. Moscow
|
2 - 0
|
Fakel
|
1 - 0
|
23:00 |
FK Sochi
|
2 - 3
|
Krasnodar
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Azerbaijan |
||||
20:00 |
Kapaz
|
0 - 1
|
Zire IK
|
|
20:00 |
Səbail FK
|
0 - 3
|
Neftchi Baku
|
|
20:00 |
Sabah FK
|
2 - 0
|
Sumqayit
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Ba Lan |
||||
20:00 |
Korona Kielce
|
2 - 0
|
Ruch Chorzow
|
1 - 0
|
22:30 |
Slask Wroclaw
|
2 - 0
|
Radomiak Radom
|
1 - 0
|
01:00 |
Piast Gliwice
|
1 - 1
|
Jagiellonia
|
Kết quả bóng đá VĐQG Belarus |
||||
20:00 |
Naftan Novo.
|
2 - 1
|
Dnepr Mogilev
|
|
22:00 |
FK Minsk
|
1 - 2
|
Vitebsk
|
|
01:00 |
Gomel
|
0 - 0
|
Torpedo Zhodino
|
Kết quả bóng đá VĐQG Bulgaria |
||||
21:45 |
Cska Sofia
|
2 - 2
|
Krumovgrad
|
1 - 1
|
00:15 |
Lok. Plovdiv
|
1 - 2
|
Levski Sofia
|
1 - 2
|
Kết quả bóng đá VĐQG Bỉ |
||||
23:15 |
Westerlo
|
0 - 2
|
KV Mechelen
|
0 - 1
|
01:45 |
Standard Liege
|
1 - 4
|
Gent
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Croatia |
||||
22:00 |
Rudes Zagreb
|
3 - 3
|
Lok. Zagreb
|
0 - 3
|
00:10 |
Slaven Belupo
|
2 - 3
|
Dinamo Zagreb
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Estonia |
||||
18:30 |
Tammeka Tartu
|
1 - 2
|
Paide Linname.
|
1 - 1
|
21:00 |
Trans Narva
|
1 - 3
|
Flora Tallinn
|
|
23:00 |
Nomme Kalju
|
3 - 0
|
Kuressaare
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Georgia |
||||
19:00 |
Samgurali Tskh.
|
4 - 0
|
Samtredia
|
4 - 0
|
23:00 |
Dila Gori
|
2 - 1
|
Dinamo Tbilisi
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Hungary |
||||
22:45 |
MOL Fehervar FC
|
0 - 0
|
Diosgyori
|
|
22:45 |
Puskas Akademia
|
4 - 1
|
Debreceni
|
2 - 1
|
22:45 |
Paksi
|
2 - 1
|
Kisvarda FC
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Israel |
||||
22:00 |
Ashdod
|
3 - 1
|
Hapoel Jerusalem
|
|
22:00 |
Hapoel Hadera
|
0 - 1
|
Hapoel Tel Aviv
|
0 - 1
|
00:30 |
Maccabi Bnei Raina
|
0 - 1
|
Hapoel Haifa
|
0 - 1
|
00:30 |
Maccabi TA
|
3 - 0
|
Hap. Beer Sheva
|
2 - 0
|
00:30 |
Bnei Sakhnin
|
1 - 2
|
Maccabi Haifa
|
Kết quả bóng đá VĐQG Kazakhstan |
||||
Hoãn |
FK Aksu
|
vs
|
Turan (KAZ)
|
|
19:00 |
Atyrau
|
1 - 0
|
Astana
|
1 - 0
|
21:00 |
Aktobe
|
0 - 0
|
Ordabasy
|
|
23:00 |
Kaisar Kyzylorda
|
1 - 0
|
FC Zhenis
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Lithuania |
||||
20:00 |
TransINVEST
|
1 - 3
|
Siauliai
|
0 - 2
|
22:00 |
FK Panevezys
|
0 - 2
|
Hegelmann Litauen
|
Kết quả bóng đá VĐQG Luxembourg |
||||
23:00 |
Dudelange
|
0 - 2
|
Progres Niedercorn
|
0 - 2
|
23:00 |
Mondorf-les.
|
6 - 0
|
Fola Esch
|
3 - 0
|
23:00 |
UNA Strassen
|
1 - 0
|
Mondercange
|
1 - 0
|
23:00 |
Differdange
|
1 - 1
|
Wiltz
|
|
23:00 |
Kaerjeng 97
|
1 - 4
|
Racing Union
|
1 - 3
|
23:00 |
Marisca Miersch
|
1 - 4
|
UT Petange
|
1 - 1
|
23:00 |
Schifflingen
|
1 - 4
|
Swift Hesperange
|
1 - 1
|
23:00 |
Jeunesse Esch
|
0 - 2
|
Victoria Rosport
|
Kết quả bóng đá VĐQG Moldova |
||||
00:00 |
Sheriff Tiraspol
|
2 - 1
|
FC Balti
|
1 - 0
|
00:00 |
Petrocub
|
4 - 1
|
Zimbru
|
1 - 0
|
00:00 |
Milsami
|
1 - 1
|
Dacia Buiucani
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Montenegro |
||||
00:00 |
Jedinstvo
|
4 - 2
|
OFK Petrovac
|
2 - 2
|
00:00 |
FK Jerezo
|
2 - 1
|
Rudar
|
1 - 0
|
00:00 |
Arsenal Tivat
|
3 - 1
|
Mladost Donja
|
1 - 0
|
00:00 |
Sutjeska
|
0 - 1
|
Decic Tuzi
|
0 - 1
|
00:00 |
Buducnost
|
0 - 1
|
Mornar Bar
|
Kết quả bóng đá VĐQG Romania |
||||
01:00 |
Universitatea Craiova
|
3 - 2
|
Sepsi OSK
|
0 - 1
|
01:00 |
CFR Cluj
|
5 - 1
|
Farul Constanta
|
4 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Serbia |
||||
21:00 |
Radnicki Nis
|
1 - 2
|
Javor Ivanjica
|
|
21:00 |
IMT Novi Beograd
|
2 - 1
|
FK Vozdovac
|
1 - 1
|
21:00 |
Zeleznicar Pancevo
|
3 - 1
|
FK Novi Pazar
|
1 - 1
|
23:00 |
Radnik Surdulica
|
0 - 0
|
Spartak Subotica
|
Kết quả bóng đá VĐQG Slovakia |
||||
22:00 |
Spartak Trnava
|
5 - 0
|
Zelez. Podbrezova
|
1 - 0
|
22:00 |
Slo. Bratislava
|
5 - 1
|
Ruzomberok
|
3 - 1
|
22:00 |
MSK Zilina
|
2 - 3
|
Dunajska Stred
|
1 - 0
|
22:00 |
Zlate Moravce
|
2 - 2
|
Trencin
|
1 - 0
|
22:00 |
FC Kosice
|
2 - 0
|
Zemplin Michalovce
|
1 - 0
|
22:00 |
Dukla BB
|
2 - 2
|
Skalica
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Slovenia |
||||
20:00 |
Mura
|
1 - 2
|
NK Rogaska
|
0 - 2
|
20:00 |
Aluminij
|
1 - 3
|
Domzale
|
0 - 3
|
20:00 |
NK Radomlje
|
1 - 1
|
NK Celje
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Séc |
||||
22:00 |
Mlada Boleslav
|
0 - 5
|
Sparta Praha
|
0 - 3
|
22:00 |
Slovacko
|
1 - 2
|
Slavia Praha
|
|
22:00 |
Vik.Plzen
|
1 - 1
|
Banik Ostrava
|
Kết quả bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ |
||||
23:00 |
Kayserispor
|
2 - 2
|
Konyaspor
|
1 - 1
|
23:00 |
Ankaragucu
|
0 - 0
|
Pendikspor
|
|
23:00 |
Rizespor
|
0 - 0
|
Kasimpasa
|
|
23:00 |
Istanbul BB
|
0 - 1
|
Trabzonspor
|
0 - 1
|
23:00 |
Gaziantep B.B
|
3 - 1
|
Fatih Karagumruk
|
|
23:00 |
Samsunspor
|
1 - 1
|
Alanyaspor
|
0 - 1
|
23:00 |
Besiktas
|
2 - 2
|
Hatayspor
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Thụy Sỹ |
||||
23:00 |
Grasshoppers
|
0 - 1
|
Basel
|
|
23:00 |
Stade L. Ouchy
|
0 - 4
|
Lausanne Sports
|
0 - 3
|
23:00 |
Yverdon
|
3 - 1
|
Luzern
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Ukraina |
||||
19:30 |
Dinamo Kiev
|
3 - 1
|
Kryvbas
|
2 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Wales |
||||
20:45 |
Caernarfon Town
|
3 - 1
|
Penybont
|
3 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Áo |
||||
22:00 |
Blau Weiss Linz
|
1 - 2
|
Austria Wien
|
0 - 1
|
22:00 |
SCR Altach
|
2 - 2
|
Aust Lustenau
|
1 - 1
|
22:00 |
Wolfsberger AC
|
3 - 1
|
WSG Swarovski Tirol
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Australia |
||||
13:30 |
Wellington Phoenix
|
1 - 1
|
Melb. Victory
|
|
16:45 |
Central Coast
|
0 - 0
|
Sydney FC
|
Kết quả bóng đá VĐQG Nhật Bản |
||||
14:00 |
Avispa Fukuoka
|
0 - 3
|
Cerezo Osaka
|
0 - 2
|
17:00 |
Sagan Tosu
|
0 - 2
|
Nagoya Grampus
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Hàn Quốc |
||||
14:30 |
Daejeon Hana Citizen
|
0 - 1
|
Incheon Utd
|
|
17:00 |
Gimcheon Sangmu
|
1 - 0
|
Jeju Utd
|
Kết quả bóng đá VĐQG Trung Quốc |
||||
18:35 |
Qingdao West Coast
|
3 - 5
|
Shanghai Port
|
1 - 3
|
Kết quả bóng đá VĐQG Arập Xeut |
||||
23:20 |
Al Taawon (KSA)
|
1 - 0
|
Al Shabab (KSA)
|
|
23:20 |
Hazm
|
1 - 1
|
Al Riyadh
|
|
01:00 |
Al Ahli (KSA)
|
5 - 1
|
Abha
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Hồng Kông |
||||
14:00 |
Southern District
|
0 - 3
|
Kitchee
|
0 - 1
|
14:00 |
Resources Capital
|
1 - 1
|
Tai Po
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Indonesia |
||||
19:00 |
Persib Bandung
|
3 - 0
|
Bali United Pusam
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá Malay Super League |
||||
16:30 |
Darul Takzim
|
3 - 1
|
Negeri Sembilan
|
2 - 1
|
19:15 |
Selangor FA
|
1 - 0
|
Kedah FA
|
|
20:00 |
Perak FA
|
2 - 3
|
PDRM FA
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Singapore |
||||
17:00 |
Alb. Niigata (SIN)
|
1 - 0
|
Hougang Utd
|
1 - 0
|
17:00 |
Lion City Sailors
|
3 - 1
|
Young Lions
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Thái Lan |
||||
18:00 |
Prachuap FC
|
1 - 0
|
Chiangrai Utd
|
1 - 0
|
18:00 |
Muang Thong Utd
|
6 - 0
|
Chonburi
|
1 - 0
|
18:30 |
Trat FC
|
2 - 2
|
Lamphun Warrior
|
1 - 1
|
19:00 |
Uthai Thani FC
|
0 - 2
|
Buriram Utd
|
Kết quả bóng đá VĐQG Uzbekistan |
||||
21:00 |
Qyzylqum
|
2 - 4
|
Olympic FK
|
1 - 0
|
21:00 |
Andijan
|
1 - 1
|
Metallurg Bekabad
|
Kết quả bóng đá VĐQG Việt Nam |
||||
17:00 |
SL Nghệ An
|
2 - 1
|
Khánh Hòa
|
0 - 1
|
18:00 |
Bình Định
|
1 - 1
|
Hải Phòng
|
0 - 1
|
19:15 |
Viettel
|
2 - 1
|
Nam Định
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Argentina |
||||
01:30 |
Ind.Rivadavia
|
0 - 0
|
Godoy Cruz
|
|
04:00 |
River Plate
|
3 - 0
|
Belgrano
|
1 - 0
|
06:00 |
Defensa YJ
|
1 - 1
|
Gimnasia LP
|
0 - 1
|
06:30 |
Instituto
|
1 - 1
|
Union Santa Fe
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Brazil |
||||
Hoãn |
Criciuma/SC
|
vs
|
Palmeiras/SP
|
|
Hoãn |
Vitoria/BA
|
vs
|
Atletico/GO
|
|
Hoãn |
Fortaleza/CE
|
vs
|
Athletico/PR
|
|
Hoãn |
Vasco DG/RJ
|
vs
|
Flamengo/RJ
|
Kết quả bóng đá VĐQG Bolivia |
||||
02:00 |
Gua. Villarroel SJ
|
2 - 2
|
Inde. Petrolero
|
1 - 2
|
04:30 |
Nacional Potosi
|
1 - 0
|
Real Santa Cruz
|
1 - 0
|
07:00 |
Oriente Petrolero
|
2 - 1
|
Univ de Vinto
|
Kết quả bóng đá VĐQG Chi Lê |
||||
23:30 |
Everton CD
|
1 - 0
|
Dep. Copiapo
|
1 - 0
|
02:00 |
Cobreloa
|
2 - 2
|
Iquique
|
0 - 2
|
04:30 |
Univ. de Chile
|
1 - 2
|
Univ. Catolica(CHL)
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Colombia |
||||
05:15 |
La Equidad
|
2 - 3
|
Deportes Tolima
|
2 - 0
|
07:30 |
Once Caldas
|
0 - 0
|
Santa Fe
|
Kết quả bóng đá VĐQG Ecuador |
||||
01:00 |
Libertad (ECU)
|
0 - 2
|
Nacional Quito
|
0 - 1
|
03:30 |
Emelec
|
0 - 1
|
Macara
|
0 - 1
|
06:00 |
Independiente JT
|
1 - 1
|
LDU Quito
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Paraguay |
||||
02:00 |
Olimpia Asuncion
|
2 - 1
|
Guarani CA
|
0 - 1
|
04:30 |
Tacuary FBC
|
0 - 0
|
Libertad
|
Kết quả bóng đá VĐQG Peru |
||||
03:00 |
Sporting Cristal
|
5 - 1
|
DU Comercio
|
4 - 1
|
06:00 |
Melgar
|
4 - 1
|
Sport Huancayo
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Uruguay |
||||
22:30 |
CA Fenix
|
1 - 0
|
CA Progreso
|
|
01:00 |
CA River Plate (URU)
|
0 - 2
|
Rampla Juniors
|
0 - 2
|
04:00 |
Defensor SC
|
0 - 2
|
CA Penarol
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Venezuela |
||||
03:00 |
Dep.Guaira
|
2 - 1
|
Inter de Barinas
|
|
07:00 |
Metropolitano
|
5 - 2
|
UCV FC
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Mỹ |
||||
00:52 |
Nashville FC
|
1 - 1
|
Atlanta United
|
1 - 0
|
06:37 |
New York City
|
2 - 1
|
New York RB
|
1 - 1
|
06:37 |
Cincinnati
|
3 - 1
|
St. Louis City SC
|
1 - 0
|
06:37 |
New England
|
0 - 3
|
Philadelphia Union
|
0 - 1
|
06:37 |
Toronto
|
5 - 1
|
CF Montreal
|
3 - 0
|
06:37 |
Inter Miami
|
1 - 0
|
D.C. Utd
|
|
06:37 |
Charlotte FC
|
0 - 0
|
LA Galaxy
|
|
07:37 |
Minnesota Utd
|
2 - 1
|
Portland Timbers
|
0 - 1
|
07:37 |
Chicago Fire
|
1 - 3
|
Columbus Crew
|
0 - 1
|
07:37 |
Houston Dynamo
|
1 - 1
|
Dallas
|
1 - 0
|
07:37 |
Austin FC
|
3 - 2
|
Sporting Kansas
|
2 - 1
|
08:37 |
Real Salt Lake
|
5 - 3
|
Colorado Rapids
|
2 - 2
|
09:37 |
San Jose EQ
|
0 - 1
|
Orlando City
|
|
09:40 |
Seattle Sounders
|
1 - 1
|
Vancouver WC
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Mexico |
||||
09:00 |
Club America
|
1 - 0
|
Chivas Guad.
|
Kết quả bóng đá VĐQG Canada |
||||
03:00 |
Forge FC
|
1 - 2
|
Vancouver FC
|
0 - 2
|
06:00 |
Cavalry FC
|
2 - 2
|
York United FC
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Costa Rica |
||||
09:00 |
Herediano
|
1 - 0
|
Alajuelense
|
Kết quả bóng đá VĐQG Nam Phi |
||||
20:00 |
SuperSport Utd
|
2 - 0
|
Moroka Swallows
|
2 - 0
|
20:00 |
Golden Arrows
|
1 - 1
|
Cape Town Spurs
|
0 - 1
|
20:00 |
Stellenbosch FC
|
0 - 1
|
Mamelodi Sun.
|
|
20:00 |
TS Galaxy
|
1 - 0
|
Orlando Pirates
|
|
20:00 |
Royal AM
|
0 - 0
|
Chippa Utd
|
|
20:00 |
Sekhukhune Utd
|
0 - 1
|
Amazulu
|
0 - 1
|
20:00 |
Kaizer Chiefs
|
0 - 0
|
Polokwane
|
Kết quả bóng đá C1 Châu Phi |
||||
02:00 |
Esperanse ST
|
0 - 0
|
Ahly Cairo
|
Kết quả bóng đá Hạng Nhất Scotland |
||||
23:30 |
Inverness C.T.
|
2 - 3
|
Hamilton
|
1 - 3
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||||
17:00 |
Feirense
|
1 - 1
|
Vilaverdense SC
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Hà Lan |
||||
21:30 |
Dordrecht 90
|
0 - 1
|
Emmen
|
|
01:00 |
ADO Den Haag
|
2 - 2
|
De Graafschap
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga |
||||
19:00 |
Chernomorets N.
|
0 - 2
|
Yenisey
|
0 - 2
|
23:00 |
Dyn. Makhachkala
|
2 - 0
|
Rodina Moscow
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||
20:00 |
Zaglebie Sosno
|
1 - 2
|
Miedz Legnica
|
|
22:30 |
Katowice
|
5 - 2
|
Wisla Krakow
|
2 - 1
|
01:00 |
Gornik Leczna
|
1 - 3
|
Stal Rzeszow
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Iceland |
||||
21:00 |
Leiknir Rey.
|
1 - 0
|
IR Reykjavik
|
1 - 0
|
21:00 |
Trottur Rey.
|
0 - 1
|
UMF Njardvik
|
|
Hoãn |
UMF Grindavik
|
vs
|
Grotta
|
|
23:30 |
Dalvik/Reynir
|
0 - 0
|
Fjolnir
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ireland |
||||
01:30 |
Longford Town
|
1 - 1
|
Athlone
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Phần Lan |
||||
19:00 |
TPS Turku
|
1 - 4
|
KTP Kotka
|
1 - 2
|
20:00 |
JIPPO
|
2 - 0
|
KaPa
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thụy Điển |
||||
18:00 |
Skovde
|
1 - 0
|
Ostersunds
|
|
20:00 |
Oddevold
|
1 - 1
|
Brage
|
|
20:00 |
Degerfors IF
|
4 - 1
|
Orgryte
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đan Mạch |
||||
22:00 |
AC Horsens
|
1 - 1
|
B93 Kobenhavn
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nhật Bản |
||||
12:00 |
Yokohama FC
|
2 - 0
|
Shimizu S-Pulse
|
1 - 0
|
12:00 |
JEF United Chiba
|
7 - 1
|
Ehime FC
|
5 - 0
|
12:00 |
Montedio Yama.
|
0 - 2
|
Blaublitz Akita
|
0 - 2
|
12:00 |
Thespa Kusatsu
|
0 - 1
|
Iwaki FC
|
|
12:00 |
Tokushima Vortis
|
1 - 2
|
Roas. Kumamoto
|
0 - 1
|
12:00 |
Mito Hollyhock
|
1 - 1
|
Oita Trinita
|
0 - 1
|
13:00 |
Kagoshima
|
0 - 3
|
V-Varen Nagasaki
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc |
||||
14:30 |
Ansan Greeners
|
0 - 0
|
Chungbuk Cheongju
|
|
17:00 |
Seoul E-Land
|
1 - 2
|
Jeonnam Dragons
|
|
17:00 |
Suwon Bluewings
|
0 - 1
|
Bucheon 1995
|
Kết quả bóng đá Hạng Nhất QG |
||||
17:00 |
SHB Đà Nẵng
|
3 - 0
|
Phú Thọ
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||
01:30 |
Talleres (RdE)
|
0 - 0
|
CA Guemes
|
|
01:30 |
CA San Miguel
|
2 - 1
|
Deportivo Maipu
|
|
05:00 |
Quilmes
|
2 - 1
|
Gimnasia Jujuy
|
1 - 1
|
07:10 |
Estudiantes BsAs
|
4 - 0
|
Alvarado MDP
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||
03:30 |
Amazonas/AM
|
1 - 1
|
Paysandu/PA
|
1 - 1
|
04:30 |
Goias/GO
|
4 - 0
|
Botafogo/SP
|
2 - 0
|
07:00 |
SC Recife/PE
|
1 - 2
|
Avai/SC
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Chi Lê |
||||
23:00 |
La Serena
|
3 - 0
|
U. San Felipe
|
3 - 0
|
02:00 |
Temuco
|
0 - 1
|
Barnechea
|
|
07:00 |
San Luis Qui.
|
1 - 2
|
Deportes Santa Cruz
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng Nhất Mỹ USL Pro |
||||
06:05 |
Indy Eleven
|
4 - 1
|
Hartford Athletic
|
2 - 0
|
06:05 |
Loudoun United
|
3 - 0
|
Monterey Bay FC
|
1 - 0
|
06:05 |
Pittsburgh R.
|
1 - 1
|
North Carolina
|
1 - 0
|
06:35 |
Tampa Bay Rowdies
|
5 - 0
|
FC Tulsa
|
4 - 0
|
09:05 |
Oakland Roots
|
2 - 1
|
Orange County SC
|
1 - 1
|
09:35 |
Phoenix Rising
|
2 - 0
|
Miami FC
|
2 - 0
|
09:35 |
Las Vegas Lights
|
2 - 2
|
Louisville City
|
2 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||
07:00 |
Atlante
|
0 - 0
|
Cancun FC
|
Kết quả bóng đá Cúp Síp |
||||
00:00 |
Omonia Nicosia
|
0 - 3
|
Pafos FC
|
0 - 3
|
Kết quả bóng đá Cúp Qatar |
||||
23:00 |
Al Duhail SC
|
0 - 1
|
Al Sadd
|
Kết quả bóng đá Giao Hữu BD Nữ |
||||
22:00 |
B.D.Nha U16 Nữ
|
3 - 2
|
Pháp U16 Nữ
|
2 - 1
|
Kết quả bóng đá League One |
||||
22:15 |
Bolton
|
0 - 2
|
Oxford Utd
|
0 - 2
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha |
||||
22:00 |
Real Sociedad B
|
1 - 1
|
Deportivo
|
|
00:00 |
Atl. Sanluqueno
|
0 - 1
|
San Fernando
|
|
00:00 |
Sestao
|
1 - 1
|
SD Tarazona
|
1 - 0
|
00:00 |
Algeciras
|
1 - 1
|
Castellon
|
|
00:00 |
Granada II
|
2 - 1
|
Recreativo Huelva
|
0 - 1
|
00:00 |
Cornella
|
1 - 2
|
Cultural Leonesa
|
1 - 2
|
00:00 |
Linares Deportivo
|
1 - 0
|
Alcoyano
|
|
00:00 |
Rayo Majada.
|
0 - 0
|
Salamanca
|
|
00:00 |
UD Ibiza
|
1 - 1
|
Cordoba
|
1 - 1
|
00:00 |
CF Intercity
|
0 - 1
|
Real Madrid B
|
0 - 1
|
00:00 |
CD Arenteiro
|
1 - 1
|
Celta Vigo II
|
0 - 1
|
00:00 |
UD Melilla
|
2 - 0
|
Atl. Baleares
|
1 - 0
|
00:00 |
Barcelona B
|
1 - 2
|
Gimnastic T.
|
0 - 1
|
00:00 |
Teruel
|
2 - 3
|
Osasuna B
|
1 - 0
|
00:00 |
Sabadell
|
1 - 0
|
SD Ponferradina
|
|
00:00 |
Ceuta
|
4 - 0
|
Atletico Madrid B
|
1 - 0
|
00:00 |
SD Logrones
|
2 - 1
|
Lugo
|
2 - 1
|
00:00 |
Malaga
|
3 - 0
|
Antequera CF
|
2 - 0
|
00:00 |
Murcia
|
1 - 1
|
Merida
|
|
00:00 |
Real Union
|
2 - 1
|
Fuenlabrada
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Italia |
||||
01:30 |
Carrarese
|
1 - 2
|
Perugia
|
1 - 1
|
01:30 |
Benevento
|
2 - 1
|
Triestina
|
2 - 1
|
01:30 |
Casertana
|
1 - 3
|
Juventus U23
|
0 - 1
|
01:30 |
Catania
|
0 - 1
|
Atalanta U23
|
|
01:30 |
Vicenza
|
0 - 0
|
Taranto
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Đức |
||||
18:30 |
SSV Ulm
|
4 - 2
|
Verl
|
1 - 0
|
18:30 |
Freiburg II
|
1 - 0
|
Vik.Koln
|
1 - 0
|
18:30 |
Jahn Regensburg
|
0 - 1
|
Saarbrucken
|
0 - 1
|
18:30 |
Preussen Munster
|
2 - 0
|
Unterhaching
|
2 - 0
|
18:30 |
Munchen 1860
|
0 - 2
|
A.Bielefeld
|
0 - 1
|
18:30 |
Sandhausen
|
1 - 1
|
Ingolstadt
|
1 - 0
|
18:30 |
Lubeck
|
3 - 3
|
Essen
|
2 - 2
|
18:30 |
Hallescher
|
1 - 1
|
B.Dortmund II
|
1 - 1
|
18:30 |
Erzgebirge Aue
|
2 - 0
|
Waldhof Man.
|
1 - 0
|
18:30 |
Dynamo Dresden
|
4 - 0
|
Duisburg
|
3 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Pháp |
||||
23:00 |
GOAL FC
|
1 - 1
|
Orleans
|
1 - 0
|
23:00 |
Avranches
|
1 - 3
|
Niort
|
0 - 1
|
23:00 |
Rouen
|
0 - 5
|
Dijon
|
0 - 2
|
23:00 |
Villefranche
|
2 - 1
|
Nancy
|
|
23:00 |
FC Martigues
|
1 - 0
|
Nimes
|
1 - 0
|
23:00 |
Red Star 93
|
4 - 2
|
Epinal
|
3 - 2
|
23:00 |
Chateauroux
|
1 - 2
|
SO Cholet
|
1 - 1
|
23:00 |
Le Mans
|
2 - 1
|
Marignane
|
|
23:00 |
Sochaux
|
1 - 1
|
Versailles
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Phần Lan |
||||
19:00 |
RoPS Rovaniemi
|
4 - 2
|
Vaajakoski
|
2 - 0
|
20:00 |
EPS Espoo
|
2 - 0
|
Jazz
|
2 - 0
|
20:00 |
KPV Kokkola
|
1 - 0
|
KuPS Akatemia
|
|
21:00 |
VIFK Vaasa
|
0 - 5
|
HJK Klubi 04
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Thụy Điển |
||||
21:00 |
Eskilsminne IF
|
0 - 3
|
Torslanda
|
0 - 1
|
21:00 |
Oskarshamns AIK
|
1 - 1
|
Angelholms
|
1 - 0
|
21:00 |
Taby IS
|
1 - 4
|
Orebro Syrianska
|
0 - 2
|
21:00 |
Falkenbergs
|
5 - 0
|
Torns IF
|
4 - 0
|
21:00 |
Karlstad BK
|
2 - 1
|
IFK Stocksund
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Đan Mạch |
||||
18:45 |
FA 2000
|
2 - 1
|
Fremad Amager
|
1 - 1
|
19:00 |
Aarhus Fremad
|
2 - 0
|
Esbjerg FB
|
|
19:00 |
Brabrand IF
|
2 - 1
|
Skive IK
|
2 - 1
|
Hoãn |
Roskilde
|
vs
|
Middelfart
|
Kết quả bóng đá Aus Brisbane |
||||
Hoãn |
Magic United
|
vs
|
Maroochydore Swans
|
|
14:00 |
Samford Rang.
|
7 - 2
|
Bayside Utd
|
3 - 1
|
15:00 |
Taringa Rovers
|
4 - 4
|
Ipswich Knights
|
2 - 1
|
15:00 |
North Lakes United
|
7 - 3
|
Souths Utd
|
2 - 2
|
Kết quả bóng đá Aus FB West Premier |
||||
14:00 |
Armadale SC
|
3 - 0
|
Floreat Athena
|
2 - 0
|
14:00 |
Balcatta
|
0 - 3
|
Stirling Macedonia
|
0 - 1
|
14:00 |
Western Knights
|
0 - 3
|
Fremantle City
|
0 - 1
|
16:00 |
Perth Glory U21
|
0 - 1
|
Perth RedStar
|
Kết quả bóng đá Aus New South Wales |
||||
14:30 |
Spirit FC
|
0 - 2
|
APIA Tigers
|
0 - 1
|
16:00 |
WS Wanderers U21
|
2 - 5
|
Marconi Stallions
|
1 - 1
|
16:00 |
Hills Brumbies
|
0 - 2
|
Blacktown City
|
|
16:00 |
St George Saints
|
3 - 1
|
Sutherland Sharks
|
2 - 1
|
16:15 |
Manly Utd
|
2 - 1
|
Wollongong Wolves
|
1 - 0
|
16:15 |
St George City
|
2 - 1
|
Sydney Utd
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá Aus Queensland |
||||
14:00 |
Brisbane City
|
0 - 4
|
Olympic FC QLD
|
0 - 4
|
15:00 |
Redlands Utd
|
0 - 4
|
Peninsula Power
|
0 - 2
|
Hoãn |
Gold Coast Utd
|
vs
|
Wynnum Wolves
|
|
16:00 |
Queensland Lion
|
1 - 1
|
Gold Coast Knights
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá Aus South Sup.League |
||||
12:30 |
Adelaide Utd U21
|
0 - 2
|
Adelaide Raiders
|
0 - 1
|
14:30 |
Metro Stars
|
2 - 2
|
Adelaide Comets
|
2 - 1
|
15:30 |
Adelaide Olympic
|
1 - 6
|
Adelaide City
|
1 - 2
|
16:30 |
Croydon Kings
|
2 - 3
|
White City W.
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá Aus Victoria |
||||
12:00 |
Manningham Utd
|
1 - 4
|
Oakleigh Cannons
|
0 - 2
|
14:00 |
St Albans Saints
|
3 - 5
|
Port Melbourne
|
2 - 4
|
16:00 |
Hume City
|
0 - 0
|
Dandenong Th.
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Nhật Bản |
||||
11:00 |
FC Imabari
|
1 - 2
|
Fukushima Utd
|
1 - 0
|
12:00 |
Nara Club
|
2 - 1
|
FC Gifu
|
0 - 1
|
12:00 |
Nagano Parceiro
|
1 - 2
|
Zweigen Kan.
|
1 - 1
|
12:00 |
Grulla Morioka
|
0 - 1
|
Yokohama SCC
|
|
12:00 |
Kataller Toyama
|
2 - 0
|
FC Osaka
|
1 - 0
|
12:00 |
Kamatamare San.
|
0 - 2
|
Omiya Ardija
|
0 - 1
|
12:00 |
Matsumoto Yama.
|
1 - 1
|
Giravanz Kita.
|
1 - 0
|
15:00 |
Ryukyu
|
2 - 1
|
Tegevajaro Miyazaki
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá Japan Football League |
||||
11:00 |
Urayasu SC
|
0 - 1
|
Honda FC
|
|
11:00 |
Minebea Mitsumi FC
|
0 - 1
|
TIAMO Hirakata
|
|
13:00 |
Kochi United SC
|
0 - 1
|
Rayluck Shiga
|
Kết quả bóng đá Nữ Nhật |
||||
11:00 |
Ehime FC Nữ
|
0 - 1
|
Nippatsu Yokohama Nữ
|
|
12:00 |
Setagaya Sfida Nữ
|
4 - 0
|
Sperenza Osaka Nữ
|
2 - 0
|
13:30 |
NGU Loverledge Nữ
|
0 - 0
|
Orca Kamogawa Nữ
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Hàn Quốc |
||||
12:00 |
Busan Transp.
|
2 - 1
|
Pocheon Citizen
|
0 - 1
|
13:00 |
Changwon City
|
2 - 2
|
Siheung Citizen
|
2 - 2
|
13:00 |
Paju Citizen
|
1 - 1
|
Yangpyeong
|
|
13:00 |
Hwaseong FC
|
1 - 0
|
Ulsan Citizen
|
Kết quả bóng đá Nữ Mỹ |
||||
06:35 |
Wash. Spirit Nữ
|
4 - 2
|
Angel City Nữ
|
4 - 2
|
08:35 |
Kansas City Nữ
|
3 - 3
|
Racing Louisville Nữ
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc |
||||
20:30 |
Weiche Flensburg
|
0 - 2
|
Ein. Norderstedt
|
|
20:30 |
Havelse
|
1 - 2
|
Drochtersen/Assel
|
1 - 0
|
20:30 |
Eimsbutteler
|
0 - 2
|
SSV Jeddeloh
|
0 - 1
|
20:30 |
Meppen
|
3 - 1
|
Teutonia Ottensen
|
1 - 1
|
20:30 |
Phonix Lubeck
|
3 - 4
|
Bremer SV
|
1 - 2
|
20:30 |
TuS BW Lohne
|
0 - 2
|
Oldenburg 1897
|
0 - 1
|
20:30 |
FC Kilia Kiel
|
3 - 3
|
Holstein Kiel II
|
2 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 4 Đức - Bavaria |
||||
19:00 |
Nurnberg II
|
4 - 0
|
Schalding Hein.
|
2 - 0
|
19:00 |
Buchbach
|
5 - 2
|
TSV Aubstadt
|
2 - 1
|
19:00 |
Wurzburger
|
4 - 0
|
DJK Vilzing
|
3 - 0
|
19:00 |
V. Aschaffenburg
|
4 - 4
|
Ansbach
|
1 - 2
|
19:00 |
Ein.Bamberg
|
2 - 1
|
Bayern Munich II
|
|
19:00 |
Schweinfurt
|
3 - 1
|
SpVgg Bayreuth
|
2 - 0
|
19:00 |
Wacker Burghausen
|
4 - 1
|
Augsburg II
|
3 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Nam |
||||
19:00 |
Stuttgart II
|
2 - 0
|
Hoffenheim II
|
1 - 0
|
19:00 |
Koblenz
|
1 - 3
|
Mainz II
|
1 - 1
|
19:00 |
Homburg
|
3 - 0
|
Stuttgart Kickers
|
1 - 0
|
19:00 |
Astoria Walldorf
|
0 - 0
|
Ein.Frankfurt II
|
|
19:00 |
TSG Balingen
|
4 - 3
|
Hessen Kassel
|
3 - 0
|
19:00 |
SGV Freiberg
|
3 - 1
|
Aalen
|
3 - 0
|
19:00 |
FSV Frankfurt
|
4 - 0
|
Barockstadt FL
|
2 - 0
|
19:00 |
Bahlinger
|
2 - 2
|
TSV Schott Mainz
|
1 - 2
|
19:00 |
Offenbach
|
0 - 3
|
TSV Steinbach
|
0 - 2
|
Kết quả bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Tây |
||||
19:00 |
Rodinghausen
|
1 - 0
|
Fortuna Koln
|
1 - 0
|
19:00 |
M.gladbach II
|
3 - 3
|
FC Bocholt
|
1 - 1
|
19:00 |
FC Koln II
|
3 - 2
|
Fort.Dusseldorf II
|
2 - 0
|
19:00 |
Wuppertaler
|
1 - 1
|
FC Duren
|
0 - 1
|
19:00 |
Wiedenbruck
|
1 - 1
|
Lippstadt
|
1 - 1
|
19:00 |
Wegberg-Beeck
|
1 - 2
|
Gutersloh
|
0 - 1
|
19:00 |
Paderborn 07 II
|
1 - 1
|
Oberhausen
|
|
19:00 |
A.Aachen
|
2 - 0
|
Velbert
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá U17 Nữ Châu Âu |
||||
18:00 |
Ba Lan U17 Nữ
|
2 - 2
|
Pháp U17 Nữ
|
1 - 2
|
22:00 |
Anh U17 Nữ
|
0 - 4
|
T.B.Nha U17 Nữ
|
0 - 2
|
Kết quả bóng đá U19 Séc |
||||
15:00 |
Mlada Boleslav U19
|
1 - 1
|
Frydek Mistek U19
|
|
15:00 |
Slovan Liberec U19
|
2 - 2
|
Slavia Praha U19
|
1 - 0
|
15:15 |
C. Budejovice U19
|
1 - 3
|
Vik. Plzen U19
|
0 - 1
|
16:00 |
Zlin U19
|
2 - 2
|
Slovacko U19
|
0 - 2
|
16:00 |
Pardubice U19
|
1 - 0
|
Sigma Olomouc U19
|
|
16:00 |
Dukla Praha U19
|
4 - 0
|
Banik Ostrava U19
|
2 - 0
|
18:00 |
Jihlava U19
|
3 - 0
|
MFk Karvina U19
|
1 - 0
|
18:30 |
Brno U19
|
1 - 2
|
Sparta Praha U19
|
1 - 2
|
Xem dữ liệu bóng đá số trực tuyến
Bóng đá 360 (bongda360.vn) là website bóng đá số trực tuyến hàng đầu tại Việt Nam. Website chuyên cung cấp các số liệu, dữ liệu bóng đá số và những thông tin liên quan tới cầu thủ, đội bóng, các giải đấu lớn trên toàn thế giới một cách nhanh chóng, chính xác.
Bongdaso dữ liệu trên bongda360 cập nhật kịp thời, update 24/7 các chuyên trang livescore, bảng xếp hạng, lịch thi đấu, kết quả bóng đá, kèo bóng đá trực tuyến,… Từ đó, bạn đọc dễ dàng theo dõi tỷ lệ bóng đá số, kết quả từng trận đấu để nắm được diễn biến, thứ hạng của đội bóng mà mình yêu thích. Đồng thời, website liên tục cập nhật về thông tin soi kèo, nhận định bóng đá,… của các chuyên gia.
Bongdaso truc tuyen cũng cung cấp thông tin, dữ liệu mới nhất từ các báo thể thao hàng đầu về các đội bóng được yêu thích nhất hiện nay như Manchester United, Real Madrid, Barcelona, PSG, Bayern Munich,… Bóng đá 360 đưa tin cập nhật từng giây về các giải đấu hàng đầu khu vực như Ngoại hạng Anh, vô địch Pháp, Đức, Ý, Tây Ban Nha, Việt Nam,… Bên cạnh đó là những giải đấu hàng đầu thế giới như World Cup, Euro, Copa America, AFF Cup, Seagames,…