Bóng đá 360 – Bóng đá số – Dữ liệu bóng đá trực tuyến
Bóng đá 360 | Dữ liệu bongdaso trực tuyến
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh |
||||
20:00 |
Bournemouth
|
3 - 0
|
Brighton
|
1 - 0
|
20:00 |
Tottenham
|
2 - 3
|
Arsenal
|
0 - 3
|
22:30 |
Nottingham Forest
|
0 - 2
|
Man City
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Tây Ban Nha |
||||
19:00 |
Cadiz
|
1 - 1
|
Mallorca
|
0 - 1
|
21:15 |
Granada
|
3 - 0
|
Osasuna
|
1 - 0
|
23:30 |
Villarreal
|
3 - 0
|
Rayo Vallecano
|
1 - 0
|
02:00 |
Real Betis
|
vs
|
Sevilla
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||
19:00 |
Sporting Gijon
|
0 - 3
|
Villarreal B
|
0 - 2
|
21:15 |
Real Oviedo
|
0 - 1
|
Tenerife
|
0 - 1
|
21:15 |
Alcorcon
|
0 - 0
|
Eldense
|
|
23:30 |
Levante
|
0 - 1
|
Cartagena
|
|
23:30 |
Valladolid
|
1 - 0
|
Huesca
|
1 - 0
|
02:00 |
Albacete
|
vs
|
Eibar
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Italia |
||||
17:30 |
Inter Milan
|
2 - 0
|
Torino
|
|
20:00 |
Bologna
|
1 - 1
|
Udinese
|
0 - 1
|
23:00 |
Atalanta
|
2 - 0
|
Empoli
|
1 - 0
|
23:00 |
Napoli
|
2 - 2
|
Roma
|
|
01:45 |
Fiorentina
|
vs
|
Sassuolo
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Đức |
||||
20:30 |
M.gladbach
|
0 - 0
|
Union Berlin
|
|
22:30 |
Mainz
|
1 - 1
|
FC Koln
|
1 - 0
|
00:30 |
Darmstadt
|
0 - 1
|
Heidenheim
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đức |
||||
18:30 |
Magdeburg
|
1 - 1
|
Osnabruck
|
1 - 1
|
18:30 |
Wehen
|
3 - 5
|
Greuther Furth
|
2 - 3
|
18:30 |
Nurnberg
|
0 - 1
|
Karlsruher
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Pháp |
||||
18:00 |
Metz
|
1 - 2
|
Lille
|
1 - 2
|
20:00 |
Clermont
|
4 - 1
|
Stade Reims
|
1 - 1
|
20:00 |
Lorient
|
1 - 2
|
Toulouse
|
1 - 0
|
20:00 |
Strasbourg
|
1 - 3
|
Nice
|
1 - 1
|
22:05 |
Rennes
|
4 - 5
|
Stade Brestois
|
2 - 1
|
00:00 |
Lyon
|
3 - 2
|
Monaco
|
2 - 1
|
02:00 |
Marseille
|
vs
|
Lens
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Scotland |
||||
18:30 |
St. Mirren
|
1 - 2
|
Rangers
|
1 - 1
|
21:00 |
Dundee
|
1 - 2
|
Celtic
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Bồ Đào Nha |
||||
21:30 |
Portimonense
|
0 - 2
|
Moreirense
|
|
00:00 |
Estoril
|
1 - 0
|
Famalicao
|
1 - 0
|
02:30 |
Porto
|
vs
|
Sporting Lisbon
|
Kết quả bóng đá VĐQG Hà Lan |
||||
17:15 |
Zwolle
|
3 - 1
|
Heracles Almelo
|
1 - 1
|
17:15 |
NEC Nijmegen
|
0 - 3
|
AZ Alkmaar
|
0 - 1
|
19:30 |
RKC Waalwijk
|
2 - 2
|
Utrecht
|
1 - 0
|
19:30 |
Sparta Rotterdam
|
1 - 0
|
Volendam
|
|
21:45 |
Vitesse Arnhem
|
3 - 2
|
Fortuna Sittard
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Nga |
||||
18:00 |
Akhmat Groznyi
|
5 - 1
|
Nizhny Nov
|
2 - 1
|
20:15 |
Spartak Moscow
|
3 - 2
|
Lok. Moscow
|
1 - 0
|
23:15 |
Din. Moscow
|
1 - 0
|
Zenit
|
|
01:30 |
Baltika
|
vs
|
CSKA Moscow
|
Kết quả bóng đá VĐQG Albania |
||||
20:00 |
Kukesi
|
0 - 2
|
Teuta Durres
|
0 - 1
|
20:00 |
Egnatia Rrogozhine
|
0 - 1
|
Vllaznia Shkoder
|
0 - 1
|
00:00 |
KF Tirana
|
1 - 2
|
Partizani Tirana
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Armenia |
||||
17:00 |
Alashkert
|
0 - 0
|
BKMA Yerevan
|
|
19:00 |
Pyunik
|
5 - 0
|
Urartu
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Azerbaijan |
||||
18:30 |
Gabala FC
|
0 - 1
|
Kapaz
|
0 - 1
|
20:45 |
Neftchi Baku
|
3 - 0
|
Turan Tovuz
|
2 - 0
|
23:00 |
Sumqayit
|
1 - 0
|
Karabakh Agdam
|
Kết quả bóng đá VĐQG Ba Lan |
||||
17:30 |
Radomiak Radom
|
3 - 4
|
Zaglebie Lubin
|
0 - 3
|
20:00 |
Stal Mielec
|
1 - 3
|
Legia Wars.
|
1 - 1
|
22:30 |
Lech Poznan
|
0 - 0
|
Cracovia Krakow
|
Kết quả bóng đá VĐQG Belarus |
||||
20:00 |
Gomel
|
2 - 0
|
FK Minsk
|
1 - 0
|
22:00 |
Slavia Mozyr
|
3 - 0
|
Arsenal Dzyarzhynsk
|
1 - 0
|
00:00 |
Shakhter Soligo.
|
1 - 2
|
FK Slutsk
|
1 - 2
|
Kết quả bóng đá VĐQG Bosnia |
||||
18:00 |
Siroki Brijeg
|
1 - 2
|
Borac Banja Luka
|
0 - 1
|
22:00 |
NK Posusje
|
0 - 1
|
Zrinjski
|
0 - 1
|
01:45 |
Sarajevo
|
vs
|
Velez Mostar
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Bulgaria |
||||
19:15 |
Hebar Pazardzhik
|
0 - 2
|
Lok. Sofia
|
0 - 1
|
21:45 |
Ludogorets
|
3 - 3
|
Krumovgrad
|
0 - 2
|
00:15 |
Cherno More
|
1 - 0
|
Lok. Plovdiv
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Macedonia |
||||
21:00 |
Rabotnicki
|
1 - 1
|
Makedonija
|
0 - 1
|
21:00 |
Shkupi
|
3 - 2
|
Tikves Kavadarci
|
1 - 0
|
21:00 |
Academy Pandev
|
2 - 0
|
Vardar
|
1 - 0
|
21:00 |
FC Struga
|
2 - 3
|
Sileks Kratovo
|
2 - 1
|
21:00 |
Voska Sport
|
4 - 0
|
Bregalnica Stip
|
3 - 0
|
21:00 |
Shkendija
|
4 - 1
|
Gostivari
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Bỉ |
||||
18:30 |
Genk
|
0 - 3
|
Club Brugge
|
0 - 1
|
21:00 |
Cercle Brugge
|
1 - 1
|
Anderlecht
|
0 - 1
|
23:30 |
Union Saint-Gilloise
|
4 - 1
|
Antwerpen
|
2 - 1
|
00:15 |
RWD Molenbeek
|
0 - 1
|
Kortrijk
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Croatia |
||||
22:00 |
HNK Gorica
|
0 - 3
|
NK Osijek
|
0 - 1
|
00:30 |
Lok. Zagreb
|
3 - 1
|
HNK Rijeka
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Estonia |
||||
18:30 |
Tammeka Tartu
|
0 - 3
|
Levadia T.
|
0 - 2
|
21:00 |
Trans Narva
|
1 - 1
|
Paide Linname.
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Hungary |
||||
20:15 |
Kisvarda FC
|
1 - 0
|
MOL Fehervar FC
|
|
22:45 |
MTK Budapest
|
1 - 2
|
Ferencvaros
|
1 - 2
|
Kết quả bóng đá VĐQG Hy Lạp |
||||
21:00 |
Olympiakos
|
4 - 1
|
Lamia FC
|
2 - 0
|
23:30 |
PAOK
|
3 - 2
|
AEK Athens
|
1 - 1
|
00:30 |
Panathinaikos
|
0 - 1
|
Aris Salonica
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Iceland |
||||
21:00 |
IA Akranes
|
1 - 2
|
Hafnarfjordur
|
1 - 1
|
21:00 |
Vestri
|
1 - 0
|
HK Kopavogur
|
|
23:15 |
Vikingur Rey.
|
4 - 2
|
KA Akureyri
|
3 - 1
|
01:30 |
KR Reykjavik
|
vs
|
Breidablik
|
Kết quả bóng đá VĐQG Kazakhstan |
||||
16:00 |
Yelimay Semey
|
1 - 1
|
Ordabasy
|
1 - 1
|
18:30 |
Zhetysu Taldykorgan
|
2 - 1
|
Aktobe
|
1 - 0
|
Hoãn |
Shakhter Kar.
|
vs
|
FK Aksu
|
Kết quả bóng đá VĐQG Latvia |
||||
18:00 |
Daugava
|
0 - 0
|
FK Liepaja
|
|
20:00 |
Jelgava
|
2 - 1
|
Grobinas
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Lithuania |
||||
17:00 |
Hegelmann Litauen
|
0 - 1
|
Kauno Zalgiris
|
0 - 1
|
19:00 |
Banga
|
0 - 1
|
Siauliai
|
0 - 1
|
21:00 |
Suduva
|
1 - 1
|
Zalgiris
|
|
23:00 |
Dainava Alytus
|
0 - 0
|
FK Panevezys
|
Kết quả bóng đá VĐQG Luxembourg |
||||
21:00 |
Wiltz
|
2 - 1
|
Mondercange
|
1 - 0
|
21:00 |
Victoria Rosport
|
1 - 1
|
Mondorf-les.
|
1 - 1
|
21:00 |
UT Petange
|
1 - 4
|
Differdange
|
1 - 1
|
21:00 |
Marisca Miersch
|
2 - 3
|
UNA Strassen
|
1 - 0
|
21:00 |
Schifflingen
|
1 - 3
|
Jeunesse Esch
|
1 - 1
|
21:00 |
Fola Esch
|
1 - 2
|
Racing Union
|
0 - 1
|
23:00 |
Swift Hesperange
|
2 - 1
|
Dudelange
|
1 - 1
|
23:30 |
Progres Niedercorn
|
2 - 0
|
Kaerjeng 97
|
Kết quả bóng đá VĐQG Malta |
||||
19:00 |
Balzan
|
0 - 0
|
Mosta
|
|
19:00 |
Naxxar Lions
|
4 - 0
|
Valletta
|
3 - 0
|
21:15 |
Santa Lucia FC
|
2 - 1
|
Gzira Utd
|
2 - 0
|
21:30 |
Birkirkara
|
2 - 2
|
Sirens
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Moldova |
||||
22:00 |
Petrocub
|
2 - 1
|
Sheriff Tiraspol
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Na Uy |
||||
22:00 |
Lillestrom
|
1 - 1
|
HamKam
|
1 - 0
|
22:00 |
Molde
|
2 - 1
|
Haugesund
|
2 - 0
|
22:00 |
Fredrikstad
|
1 - 0
|
Sandefjord
|
1 - 0
|
22:00 |
Tromso
|
0 - 3
|
Sarpsborg
|
0 - 2
|
22:00 |
KFUM Oslo
|
0 - 0
|
Brann
|
|
22:00 |
Stromsgodset
|
2 - 2
|
Kristiansund
|
0 - 2
|
00:15 |
Odd Grenland
|
3 - 3
|
Viking
|
2 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Phần Lan |
||||
20:00 |
Gnistan
|
0 - 1
|
Seinajoen JK
|
|
22:30 |
IFK Mariehamn
|
0 - 1
|
Ilves Tampere
|
Kết quả bóng đá VĐQG Romania |
||||
17:30 |
Otelul Galati
|
1 - 0
|
Hermannstadt
|
1 - 0
|
22:15 |
Politehnica Iasi
|
0 - 2
|
UTA Arad
|
|
01:00 |
CFR Cluj
|
2 - 1
|
Sepsi OSK
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Serbia |
||||
22:30 |
FK Vojvodina
|
0 - 0
|
Crvena Zvezda
|
|
23:00 |
FK Napredak
|
1 - 4
|
FK Radnicki 1923
|
0 - 3
|
00:30 |
FK Partizan
|
1 - 2
|
Backa Topola
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Slovakia |
||||
22:30 |
Dunajska Stred
|
5 - 3
|
Slo. Bratislava
|
3 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Slovenia |
||||
20:00 |
NK Celje
|
1 - 0
|
O.Ljubljana
|
|
22:30 |
NK Rogaska
|
2 - 2
|
Koper
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Séc |
||||
20:00 |
Banik Ostrava
|
2 - 2
|
Slovan Liberec
|
1 - 0
|
20:00 |
Hradec Kralove
|
1 - 2
|
Slavia Praha
|
0 - 2
|
20:00 |
Jablonec
|
1 - 1
|
Mlada Boleslav
|
1 - 0
|
20:00 |
Bohemians 1905
|
2 - 1
|
Pardubice
|
1 - 0
|
20:00 |
C. Budejovice
|
2 - 2
|
Slovacko
|
1 - 1
|
20:00 |
Vik.Plzen
|
3 - 0
|
Teplice
|
|
20:00 |
Zlin
|
0 - 1
|
MFk Karvina
|
0 - 1
|
20:00 |
Sigma Olomouc
|
1 - 4
|
Sparta Praha
|
0 - 2
|
Kết quả bóng đá VĐQG Síp |
||||
23:00 |
Omonia Nicosia
|
1 - 0
|
Apoel FC
|
|
23:00 |
Aris Limassol
|
1 - 1
|
Pafos FC
|
1 - 1
|
23:00 |
AEK Larnaca
|
1 - 1
|
Anorthosis
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ |
||||
20:00 |
Pendikspor
|
1 - 2
|
Kayserispor
|
1 - 1
|
20:00 |
Alanyaspor
|
6 - 0
|
Istanbulspor AS
|
3 - 0
|
23:00 |
Trabzonspor
|
4 - 2
|
Gaziantep B.B
|
0 - 2
|
23:00 |
Rizespor
|
2 - 2
|
Ankaragucu
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Thụy Điển |
||||
19:00 |
Malmo
|
5 - 0
|
AIK Solna
|
3 - 0
|
19:00 |
Varnamo
|
1 - 3
|
Halmstads
|
0 - 3
|
21:30 |
Djurgardens
|
1 - 0
|
GAIS
|
|
21:30 |
Hacken
|
1 - 2
|
Norrkoping
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Ukraina |
||||
17:00 |
Zorya
|
0 - 0
|
Obolon Kiev
|
|
19:30 |
Kolos Kovalivka
|
0 - 0
|
PFK Aleksandriya
|
|
22:30 |
Kryvbas
|
3 - 0
|
Metalist 1925 Kharkiv
|
3 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Áo |
||||
19:30 |
Hartberg
|
3 - 2
|
Austria Klagenfurt
|
3 - 0
|
19:30 |
Lask
|
5 - 0
|
Rapid Wien
|
3 - 0
|
22:00 |
RB Salzburg
|
2 - 2
|
Sturm Graz
|
0 - 2
|
Kết quả bóng đá VĐQG Đan Mạch |
||||
19:00 |
Odense BK
|
1 - 2
|
Hvidovre IF
|
0 - 1
|
19:00 |
Viborg
|
0 - 0
|
Randers
|
|
21:00 |
Nordsjaelland
|
1 - 1
|
Brondby
|
0 - 1
|
23:00 |
Kobenhavn
|
3 - 2
|
Aarhus AGF
|
Kết quả bóng đá VĐQG Australia |
||||
12:00 |
Sydney FC
|
7 - 1
|
Perth Glory
|
3 - 0
|
14:00 |
Melbourne City
|
1 - 0
|
Western United
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Nhật Bản |
||||
12:00 |
Sanf Hiroshima
|
2 - 2
|
Kawasaki Fro.
|
1 - 0
|
12:00 |
Tokyo Verdy
|
0 - 0
|
Avispa Fukuoka
|
|
13:00 |
Urawa Red
|
2 - 1
|
Nagoya Grampus
|
1 - 0
|
13:00 |
Kashiwa Reysol
|
1 - 1
|
Sagan Tosu
|
1 - 1
|
13:00 |
Gamba Osaka
|
1 - 2
|
Kashima Antlers
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Hàn Quốc |
||||
12:00 |
Pohang Steelers
|
0 - 0
|
Incheon Utd
|
|
12:00 |
Jeonbuk H.Motor
|
2 - 2
|
Daegu
|
1 - 0
|
14:30 |
Ulsan Hyundai
|
3 - 1
|
Jeju Utd
|
Kết quả bóng đá VĐQG Bahrain |
||||
23:00 |
Manama
|
2 - 1
|
Busaiteen
|
|
23:00 |
Al Najma (BHR)
|
2 - 1
|
Al Ahli (BHR)
|
0 - 1
|
23:00 |
Al Hidd
|
0 - 0
|
Al Khaldiya(BHR)
|
Kết quả bóng đá VĐQG Hồng Kông |
||||
14:00 |
Sham Shui Po
|
0 - 3
|
Eastern AA
|
|
14:00 |
North District
|
0 - 1
|
HK Ranger
|
|
14:00 |
Hồng Kông U23
|
0 - 6
|
Kitchee
|
0 - 4
|
15:30 |
Hong Kong FC
|
0 - 3
|
Tai Po
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Indonesia |
||||
15:00 |
Persebaya Surabaya
|
2 - 1
|
Persik Kediri
|
Kết quả bóng đá VĐQG Kuwait |
||||
22:55 |
Al Nasr (KUW)
|
1 - 2
|
Salmiya
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Oman |
||||
20:50 |
Al Shabab (OMA)
|
1 - 2
|
Sur Club
|
1 - 0
|
20:55 |
Ibri Club
|
1 - 2
|
Al Wahda Oman
|
1 - 1
|
23:30 |
Dhofar
|
0 - 4
|
Nasr Salalah
|
Kết quả bóng đá VĐQG Qatar |
||||
22:30 |
Al Arabi (QAT)
|
4 - 3
|
Muaither SC
|
1 - 1
|
22:30 |
Qatar SC
|
4 - 2
|
Al Duhail SC
|
2 - 2
|
22:30 |
Ahli Doha
|
1 - 0
|
Al Wakra
|
|
22:30 |
Shamal
|
1 - 0
|
Al Garrafa
|
1 - 0
|
22:30 |
Al Rayyan
|
4 - 0
|
Al Sadd
|
1 - 0
|
22:30 |
Markhiya SC
|
1 - 1
|
Umm salal
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Thái Lan |
||||
17:30 |
Chiangrai Utd
|
1 - 0
|
Ratchaburi
|
|
18:00 |
Trat FC
|
4 - 2
|
Police Tero FC
|
2 - 1
|
19:00 |
Lamphun Warrior
|
2 - 3
|
Khonkaen Utd
|
0 - 3
|
Kết quả bóng đá VĐQG Ấn Độ |
||||
21:00 |
Mohun Bagan
|
2 - 0
|
Odisha
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá VĐQG Argentina |
||||
01:30 |
Argentinos Jun.
|
vs
|
Velez Sarsfield
|
Kết quả bóng đá VĐQG Brazil |
||||
21:00 |
Flamengo/RJ
|
0 - 2
|
Botafogo/RJ
|
|
02:00 |
Corinthians/SP
|
vs
|
Fluminense/RJ
|
2 - 0
|
02:00 |
Cruzeiro/MG
|
vs
|
Vitoria/BA
|
|
04:30 |
Fortaleza/CE
|
vs
|
Bragantino/SP
|
|
04:30 |
Juventude/RS
|
vs
|
Athletico/PR
|
|
06:00 |
Internacional/RS
|
vs
|
Atletico/GO
|
Kết quả bóng đá VĐQG Bolivia |
||||
03:00 |
The Strongest
|
vs
|
Univ de Vinto
|
|
05:00 |
Inde. Petrolero
|
vs
|
San Antonio (BOL)
|
Kết quả bóng đá VĐQG Chi Lê |
||||
23:30 |
Everton CD
|
1 - 2
|
Coquimbo Unido
|
|
02:00 |
Huachipato
|
vs
|
Univ. de Chile
|
0 - 2
|
05:00 |
Colo Colo
|
vs
|
U. La Calera
|
|
07:30 |
Iquique
|
vs
|
Palestino
|
Kết quả bóng đá VĐQG Colombia |
||||
03:00 |
Patriotas
|
vs
|
Deportivo Pasto
|
|
05:00 |
Millonarios
|
vs
|
Boyaca Chico
|
|
05:00 |
Envigado
|
vs
|
Inde.Medellin
|
|
05:00 |
Atl. Bucaramanga
|
vs
|
Alianza Petrolera
|
|
05:00 |
Jag de Cordoba
|
vs
|
Santa Fe
|
|
05:00 |
Deportivo Cali
|
vs
|
Junior Barranquilla
|
|
05:00 |
Aguilas Doradas
|
vs
|
Fortaleza
|
|
05:00 |
Once Caldas
|
vs
|
America Cali
|
|
05:00 |
La Equidad
|
vs
|
Pereira
|
Kết quả bóng đá VĐQG Ecuador |
||||
00:30 |
Imbabura
|
0 - 1
|
Independiente JT
|
|
03:00 |
Macara
|
vs
|
SD Aucas
|
|
06:00 |
Emelec
|
vs
|
Barcelona SC
|
Kết quả bóng đá VĐQG Paraguay |
||||
04:30 |
2 de Mayo
|
vs
|
Libertad
|
|
04:30 |
Guarani CA
|
vs
|
Nacional(PAR)
|
|
07:00 |
Cerro Porteno
|
vs
|
General Caballero
|
Kết quả bóng đá VĐQG Peru |
||||
02:30 |
Alianza Atletico
|
vs
|
AD Tarma
|
|
05:30 |
Melgar
|
vs
|
Alianza Lima
|
|
08:00 |
Universitario
|
vs
|
Comerciantes Unidos
|
|
08:00 |
Dep. Garcilaso
|
vs
|
CD Los Chankas
|
Kết quả bóng đá VĐQG Uruguay |
||||
20:00 |
Miramar Misiones
|
3 - 5
|
Danubio
|
1 - 2
|
01:00 |
CA Progreso
|
2 - 1
|
Liverpool P. (URU)
|
0 - 1
|
04:00 |
Cerro Montevideo
|
vs
|
Nacional(URU)
|
|
06:30 |
Defensor SC
|
vs
|
Wanderers
|
Kết quả bóng đá VĐQG Venezuela |
||||
04:00 |
Carabobo
|
vs
|
Portuguesa
|
|
06:30 |
Puerto Cabello
|
vs
|
Angostura
|
Kết quả bóng đá VĐQG Mexico |
||||
07:00 |
Necaxa
|
vs
|
Monterrey
|
|
07:00 |
Santos Laguna
|
vs
|
San Luis
|
Kết quả bóng đá VĐQG Costa Rica |
||||
05:00 |
Dep. Saprissa
|
vs
|
Guanacasteca
|
Kết quả bóng đá VĐQG Ai Cập |
||||
20:00 |
Al Masry
|
1 - 0
|
Dakhleya
|
|
23:00 |
Arab Contractors
|
0 - 1
|
Semouha Club
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá VĐQG Algeria |
||||
01:00 |
MC Oran
|
1 - 0
|
CR Belouizdad
|
Kết quả bóng đá VĐQG Nam Phi |
||||
20:00 |
Royal AM
|
0 - 4
|
Orlando Pirates
|
0 - 1
|
22:30 |
Cape Town City
|
1 - 1
|
Golden Arrows
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||||
17:00 |
Uniao Torreense
|
1 - 2
|
Academico Viseu
|
1 - 1
|
20:00 |
Tondela
|
1 - 1
|
Benfica B
|
1 - 0
|
21:30 |
Porto B
|
2 - 2
|
Santa Clara
|
1 - 1
|
21:30 |
Belenenses
|
1 - 3
|
Nacional Madeira
|
0 - 3
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Hà Lan |
||||
17:15 |
Eindhoven
|
1 - 1
|
Telstar
|
1 - 0
|
21:45 |
NAC Breda
|
2 - 0
|
PSV Eindhoven U21
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga |
||||
13:00 |
Yenisey
|
1 - 1
|
Volgar Astrakhan
|
0 - 1
|
18:00 |
Shinnik Yaroslavl
|
1 - 0
|
Sokol Saratov
|
|
21:00 |
Arsenal-Tula
|
3 - 3
|
Alania Vla
|
1 - 1
|
21:00 |
Leningradets
|
0 - 1
|
SKA-Khabarovsk
|
0 - 1
|
21:00 |
Kamaz
|
1 - 0
|
Akron Togliatti
|
|
22:00 |
Torpedo Moscow
|
1 - 2
|
Khimki
|
|
23:00 |
Kuban
|
1 - 1
|
Neftekhimik Nizh
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||
17:40 |
Arka Gdynia
|
3 - 2
|
Resovia
|
2 - 1
|
20:00 |
Miedz Legnica
|
1 - 2
|
Znicz Pruszkow
|
|
20:00 |
Polonia Wars.
|
1 - 2
|
Katowice
|
1 - 0
|
23:00 |
Gornik Leczna
|
0 - 1
|
Nieciecza
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Na Uy |
||||
19:30 |
Mjondalen
|
5 - 3
|
Valerenga
|
3 - 1
|
22:00 |
Lyn
|
1 - 1
|
Ranheim IL
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Phần Lan |
||||
18:00 |
PK-35
|
1 - 5
|
KTP Kotka
|
1 - 4
|
20:00 |
SalPa Salo
|
5 - 0
|
MP Mikkeli
|
3 - 0
|
22:30 |
JIPPO
|
2 - 0
|
Jaro
|
1 - 0
|
22:30 |
KaPa
|
3 - 3
|
JaPS
|
2 - 2
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Séc |
||||
15:30 |
Sparta Praha B
|
2 - 0
|
Vik.Zizkov
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||
20:00 |
Boluspor
|
3 - 1
|
Altay
|
0 - 1
|
20:00 |
Goztepe
|
2 - 0
|
Genclerbirligi
|
|
20:00 |
Sanliurfaspor
|
1 - 3
|
Eyupspor
|
0 - 2
|
20:00 |
Tuzlaspor
|
0 - 0
|
Bodrumspor SK
|
|
20:00 |
Keciorengucu
|
4 - 2
|
Umraniyespor
|
4 - 1
|
20:00 |
Erzurumspor FK
|
2 - 1
|
Corum FK
|
|
20:00 |
Giresunspor
|
2 - 3
|
Sakaryaspor
|
2 - 1
|
20:00 |
Kocaelispor
|
3 - 1
|
Bandirmaspor
|
|
20:00 |
Adanaspor
|
1 - 1
|
Manisa FK
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thụy Điển |
||||
18:00 |
Helsingborg
|
0 - 0
|
Ostersunds
|
|
20:00 |
Orebro
|
2 - 1
|
Brage
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Áo |
||||
15:30 |
St.Polten
|
1 - 2
|
SV Stripfing
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đan Mạch |
||||
19:00 |
Helsingor
|
0 - 0
|
HB Koge
|
|
20:00 |
Vendsyssel FF
|
3 - 1
|
Hobro I.K.
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nhật Bản |
||||
11:00 |
Roas. Kumamoto
|
1 - 2
|
Oita Trinita
|
1 - 1
|
11:00 |
Okayama
|
0 - 1
|
Shimizu S-Pulse
|
0 - 1
|
12:00 |
Tochigi SC
|
0 - 1
|
Iwaki FC
|
0 - 1
|
12:00 |
Tokushima Vortis
|
2 - 1
|
Montedio Yama.
|
0 - 1
|
12:00 |
Kagoshima
|
0 - 1
|
Renofa Yamaguchi
|
0 - 1
|
12:00 |
Blaublitz Akita
|
0 - 2
|
Yokohama FC
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc |
||||
12:00 |
Jeonnam Dragons
|
1 - 2
|
Anyang
|
0 - 1
|
12:00 |
Suwon Bluewings
|
1 - 1
|
Gyeongnam
|
|
14:30 |
Chungbuk Cheongju
|
0 - 0
|
Bucheon 1995
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Trung Quốc |
||||
14:00 |
Heilongjiang Ice City
|
1 - 1
|
Shanghai Jiading
|
1 - 1
|
14:00 |
Yanbian Longding
|
1 - 1
|
Liaoning Tieren
|
1 - 0
|
14:30 |
Wuxi Wugo
|
1 - 1
|
Nanjing City
|
|
18:30 |
Shijiazhuang Gongfu
|
0 - 0
|
Dalian Young Boy
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||
23:10 |
Brown de Adrogue
|
0 - 4
|
Colon
|
0 - 3
|
01:00 |
Guillermo
|
2 - 0
|
Arsenal Sarandi
|
|
01:00 |
Deportivo Moron
|
2 - 1
|
Aldosivi
|
0 - 1
|
01:30 |
Temperley
|
vs
|
Estudiantes Rio Cuarto
|
|
01:30 |
San Telmo
|
vs
|
Deportivo Madryn
|
1 - 0
|
01:30 |
Alvarado MDP
|
vs
|
CA San Miguel
|
1 - 0
|
02:00 |
San Martin SJ
|
vs
|
Atletico Rafaela
|
1 - 0
|
02:00 |
Gimnasia Jujuy
|
vs
|
Deportivo Maipu
|
1 - 0
|
02:30 |
Gim.Mendoza
|
vs
|
Gimnasia y Tiro
|
|
02:30 |
CA Guemes
|
vs
|
Ferro Carril Oeste
|
|
02:30 |
Chaco For Ever
|
vs
|
Defensores Unidos
|
|
05:10 |
All Boys
|
vs
|
Chacarita Jrs
|
|
07:10 |
Racing Cordoba
|
vs
|
Quilmes
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||
01:45 |
Coritiba/PR
|
vs
|
Brusque FC/SC
|
|
04:00 |
Goias/GO
|
vs
|
Ponte Preta/SP
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Chi Lê |
||||
23:30 |
Deportes Recoleta
|
0 - 1
|
CD Magallanes
|
|
Hoãn |
San. Wanderers
|
vs
|
San Luis Qui.
|
|
05:00 |
U. San Felipe
|
vs
|
Rangers Talca
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Colombia |
||||
03:30 |
Real Cartagena
|
vs
|
Real Santander
|
|
06:00 |
Union Magdalena
|
vs
|
Atletico Huila
|
|
07:00 |
Dep.Quindio
|
vs
|
Llaneros FC
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||
06:00 |
Atlante
|
vs
|
Cancun FC
|
|
08:05 |
Leones Negros UdeG
|
vs
|
Mineros de Zac.
|
Kết quả bóng đá C1 Châu Âu Nữ |
||||
21:00 |
PSG Nữ
|
1 - 2
|
Lyon Nữ
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá Cúp Thụy Sỹ |
||||
21:30 |
Winterthur
|
0 - 1
|
Servette
|
Kết quả bóng đá Cúp Wales |
||||
23:25 |
Connah's QN
|
vs
|
The New Saints
|
2 - 1
|
Kết quả bóng đá Cúp Việt Nam |
||||
19:15 |
Hà Nội FC
|
2 - 1
|
SHB Đà Nẵng
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá Giao Hữu BD Nữ |
||||
20:00 |
Tajikistan U18 Nữ
|
0 - 7
|
Uzbekistan U18 Nữ
|
0 - 6
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha |
||||
17:00 |
Atl. Baleares
|
1 - 2
|
CF Intercity
|
1 - 1
|
17:00 |
Cultural Leonesa
|
3 - 0
|
Gimnastic T.
|
1 - 0
|
17:00 |
Antequera CF
|
3 - 1
|
UD Ibiza
|
1 - 1
|
17:00 |
Castellon
|
1 - 0
|
UD Melilla
|
|
21:00 |
SD Tarazona
|
0 - 1
|
Real Sociedad B
|
|
21:00 |
Cordoba
|
1 - 0
|
Malaga
|
|
21:00 |
Alcoyano
|
0 - 1
|
Granada II
|
|
22:00 |
Murcia
|
1 - 0
|
Ceuta
|
1 - 0
|
23:00 |
Recreativo Huelva
|
1 - 4
|
Linares Deportivo
|
0 - 1
|
00:00 |
Deportivo
|
2 - 2
|
CD Arenteiro
|
1 - 0
|
01:00 |
Atletico Madrid B
|
3 - 1
|
Algeciras
|
3 - 1
|
01:00 |
Merida
|
0 - 0
|
Atl. Sanluqueno
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Italia |
||||
21:30 |
Novara
|
2 - 0
|
Fiorenzuola
|
2 - 0
|
21:30 |
Giana Erminio
|
0 - 1
|
Pergolettese
|
|
21:30 |
Virtus Verona
|
0 - 1
|
Pro Vercelli
|
0 - 1
|
21:30 |
ArzignanoChiampo
|
1 - 1
|
Atalanta U23
|
1 - 1
|
21:30 |
AC Trento
|
1 - 0
|
AC Renate
|
|
21:30 |
Pro Sesto
|
1 - 0
|
Aurora Pro Patria
|
|
21:30 |
Padova
|
3 - 2
|
Triestina
|
1 - 1
|
21:30 |
Albinoleffe
|
2 - 3
|
Lumezzane
|
0 - 2
|
21:30 |
Mantova
|
1 - 1
|
Legnano
|
0 - 1
|
21:30 |
Alessandria
|
1 - 2
|
Vicenza
|
1 - 0
|
01:00 |
Virtus Entella
|
1 - 0
|
Recanatese
|
1 - 0
|
01:00 |
Carrarese
|
2 - 1
|
Pontedera
|
2 - 0
|
01:00 |
US Fermana
|
1 - 3
|
Pescara
|
0 - 2
|
01:00 |
US Olbia
|
1 - 4
|
SPAL 1907
|
0 - 2
|
01:00 |
Pesaro
|
2 - 1
|
Juventus U23
|
2 - 1
|
01:00 |
Pineto Calcio
|
2 - 2
|
Torres
|
1 - 2
|
01:00 |
Ancona
|
0 - 0
|
Luchese
|
|
01:00 |
Gubbio
|
4 - 0
|
Rimini
|
1 - 0
|
01:00 |
Arezzo
|
2 - 1
|
Sestri Levante
|
0 - 1
|
01:00 |
Cesena
|
2 - 0
|
Perugia
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Đức |
||||
18:30 |
Essen
|
4 - 0
|
Ingolstadt
|
3 - 0
|
21:30 |
Freiburg II
|
1 - 2
|
SSV Ulm
|
|
00:45 |
Unterhaching
|
2 - 0
|
Munchen 1860
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Phần Lan |
||||
20:00 |
HJK Klubi 04
|
0 - 0
|
OLS Oulu
|
|
20:00 |
Vaajakoski
|
4 - 3
|
PK Keski Uusimaa
|
1 - 2
|
22:00 |
VIFK Vaasa
|
1 - 1
|
KPV Kokkola
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Thụy Điển |
||||
20:00 |
Stockholm Intl
|
1 - 2
|
Umea
|
0 - 1
|
21:00 |
Sollentuna FK
|
2 - 1
|
Pitea IF
|
1 - 1
|
21:00 |
Ljungskile SK
|
3 - 0
|
Eskilsminne IF
|
3 - 0
|
21:00 |
Assyriska
|
3 - 2
|
Taby IS
|
0 - 2
|
Kết quả bóng đá Aus Brisbane |
||||
13:00 |
Pine Hills
|
5 - 0
|
Bayside Utd
|
3 - 0
|
Kết quả bóng đá Aus New South Wales |
||||
12:00 |
Rockdale Ilinden FC
|
3 - 1
|
Wollongong Wolves
|
3 - 1
|
12:00 |
Central Coast U21
|
3 - 2
|
Sutherland Sharks
|
2 - 2
|
12:00 |
WS Wanderers U21
|
0 - 6
|
APIA Tigers
|
0 - 2
|
12:00 |
Sydney Olympic
|
3 - 3
|
Blacktown City
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá Aus Queensland |
||||
12:00 |
SC Wanderers
|
0 - 1
|
Rochedale Rovers
|
0 - 1
|
12:00 |
Brisbane City
|
2 - 4
|
Peninsula Power
|
1 - 3
|
14:00 |
Brisbane Roar U21
|
3 - 2
|
Olympic FC QLD
|
1 - 1
|
14:00 |
Gold Coast Utd
|
3 - 2
|
Queensland Lion
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Nhật Bản |
||||
11:00 |
Gainare Tottori
|
2 - 1
|
Ryukyu
|
2 - 1
|
12:00 |
Fukushima Utd
|
9 - 0
|
Grulla Morioka
|
6 - 0
|
12:00 |
Kamatamare San.
|
1 - 1
|
Vanraure Hachinohe
|
|
12:00 |
Zweigen Kan.
|
0 - 0
|
FC Gifu
|
|
12:00 |
Matsumoto Yama.
|
3 - 1
|
Kataller Toyama
|
1 - 1
|
13:00 |
FC Osaka
|
2 - 2
|
Azul Claro Numazu
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá Japan Football League |
||||
11:00 |
Veertien Mie
|
1 - 0
|
Yokogawa M.
|
|
11:00 |
Kochi United SC
|
2 - 1
|
Honda FC
|
2 - 1
|
11:00 |
Criacao Shinjuku
|
1 - 2
|
Sony Sendai
|
|
11:00 |
Minebea Mitsumi FC
|
1 - 3
|
Verspah Oita
|
1 - 2
|
Kết quả bóng đá Nữ Nhật |
||||
11:00 |
Iga Kunoichi Nữ
|
0 - 3
|
Nippatsu Yokohama Nữ
|
0 - 1
|
11:00 |
Nittaidai FIELDS (W)
|
1 - 2
|
NGU Loverledge Nữ
|
1 - 2
|
11:00 |
Gunma W. Star Nữ
|
2 - 2
|
Sperenza Osaka Nữ
|
2 - 1
|
12:00 |
Setagaya Sfida Nữ
|
2 - 2
|
Orca Kamogawa Nữ
|
1 - 2
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Hàn Quốc |
||||
12:00 |
Yangpyeong
|
2 - 1
|
Hwaseong FC
|
1 - 0
|
12:00 |
Siheung Citizen
|
0 - 0
|
Chuncheon FC
|
|
12:00 |
Gyeongju KHNP
|
1 - 2
|
Ulsan Citizen
|
1 - 1
|
13:00 |
Yeoju Citizen
|
0 - 2
|
Changwon City
|
0 - 2
|
Kết quả bóng đá Nữ Mỹ |
||||
04:05 |
NJ/NY Gotham Nữ
|
vs
|
Racing Louisville Nữ
|
Kết quả bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc |
||||
19:00 |
Ein. Norderstedt
|
5 - 1
|
FC Kilia Kiel
|
2 - 0
|
19:00 |
Teutonia Ottensen
|
2 - 3
|
Phonix Lubeck
|
2 - 0
|
20:00 |
Bremer SV
|
5 - 0
|
Eimsbutteler
|
2 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng 4 Đức - Bavaria |
||||
20:00 |
Augsburg II
|
3 - 0
|
Buchbach
|
3 - 0
|
Kết quả bóng đá Hạng 4 Đức - Đông Bắc |
||||
18:00 |
Zwickau
|
1 - 2
|
CZ Jena
|
0 - 1
|
18:00 |
Viktoria Berlin
|
3 - 2
|
Hertha Berlin II
|
1 - 1
|
18:00 |
Berlin AK 07
|
0 - 1
|
Greifswalder FC
|
0 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Nam |
||||
19:00 |
Aalen
|
1 - 3
|
FSV Frankfurt
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Tây |
||||
19:00 |
Fort.Dusseldorf II
|
0 - 3
|
M.gladbach II
|
0 - 1
|
20:00 |
Lippstadt
|
1 - 3
|
FC Koln II
|
1 - 1
|
Kết quả bóng đá Futsal Châu Á |
||||
12:00 |
Afghanistan Futsal
|
5 - 3
|
Kyrgyzstan Futsal
|
1 - 0
|
14:00 |
Tajikistan Futsal
|
5 - 5
|
Uzbekistan Futsal
|
1 - 2
|
18:00 |
Thái Lan Futsal
|
1 - 4
|
Iran Futsal
|
0 - 2
|
Kết quả bóng đá Giao Hữu U16 |
||||
15:00 |
Kazakhstan U16
|
1 - 5
|
Ghana U16
|
1 - 3
|
16:00 |
Azerbaijan U16
|
2 - 2
|
Tajikistan U16
|
2 - 1
|
19:00 |
Belarus U16
|
2 - 0
|
Uzbekistan U16
|
|
20:30 |
Nga U16
|
4 - 1
|
Serbia U16
|
1 - 0
|
Kết quả bóng đá U23 Anh |
||||
19:00 |
Blackburn U21
|
0 - 4
|
Sunderland U21
|
0 - 1
|
19:00 |
Liverpool U21
|
0 - 2
|
Arsenal U21
|
0 - 2
|
Xem dữ liệu bóng đá số trực tuyến
Bóng đá 360 (bongda360.vn) là website bóng đá số trực tuyến hàng đầu tại Việt Nam. Website chuyên cung cấp các số liệu, dữ liệu bóng đá số và những thông tin liên quan tới cầu thủ, đội bóng, các giải đấu lớn trên toàn thế giới một cách nhanh chóng, chính xác.
Bongdaso dữ liệu trên bongda360 cập nhật kịp thời, update 24/7 các chuyên trang livescore, bảng xếp hạng, lịch thi đấu, kết quả bóng đá, kèo bóng đá trực tuyến,… Từ đó, bạn đọc dễ dàng theo dõi tỷ lệ bóng đá số, kết quả từng trận đấu để nắm được diễn biến, thứ hạng của đội bóng mà mình yêu thích. Đồng thời, website liên tục cập nhật về thông tin soi kèo, nhận định bóng đá,… của các chuyên gia.
Bongdaso truc tuyen cũng cung cấp thông tin, dữ liệu mới nhất từ các báo thể thao hàng đầu về các đội bóng được yêu thích nhất hiện nay như Manchester United, Real Madrid, Barcelona, PSG, Bayern Munich,… Bóng đá 360 đưa tin cập nhật từng giây về các giải đấu hàng đầu khu vực như Ngoại hạng Anh, vô địch Pháp, Đức, Ý, Tây Ban Nha, Việt Nam,… Bên cạnh đó là những giải đấu hàng đầu thế giới như World Cup, Euro, Copa America, AFF Cup, Seagames,…